Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi wanapokandamizana huku wakimkomoa MZAZI wa ki-Tz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, Dec 18, 2011.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatia hofu kweli kwa habari zilizotolewa na vyombo vya habari juma hili toka ktk taasisi ya elimu ya chini na elimu ya juu hapa Tz.

    1. Elimu ya chini; Kuna vituo vilivyofungiwa kufanya mitihani ya darasa la saba kwa miaka 3 kwa kosa la kuiba mitihani. swali, je,
    wanaoadhibiwa ni wezi au ni wanafunzi watakaofuatia? je, kwanini wazazi na wanafunzi watakaofuata wabebe
    makosa yasiyowahusu wakati wahusika wakuu- ambao ni walimu wasichukuliwe hatua? Iweje mtu kuadhibiwa
    kwa kosa asilolifanya au lijua?

    2. Elimu ya juu; Vivyo hivyo wamesema wanachuo waliofukuzwa wasikubalike ktk vyuo vingine hapa Tz. Je, wao ni akina nani?
    Je, wanajua kuwa mgogoro wa vyuo vyetu unajulikana duniani kwa kuwa vyuo havina uongozi mzuri?
    Je, ni kwa nini mabuum yanaongezwa kama si kwa wanavyuo kupiga kelele? Walimu wao mara ngapi wamekuwa
    wakigoma? Je, unamkomoa nani hapa si mzazi wa Tz? Mkandara leo unayafanya haya lakini jua kuwa
    YATAKURUDI TU.

    Mimi si mwanafunzi hata sina ndugu ktk hao watoto lakini mi nikiwa m-Tz na mzazi pia naona kuwa waliotoa maamuzi hayo mawili hawana upendo na nchi yetu. Nimekua na kuwaona watu wakifukuzwa shule hapo Tz. Na wengine kuandikiwa ripoti mbaya sana za tabia, lakini leo wao ndio ma-CEO ktk makampuni makubwa ya kidunia baada ya wao kuhama nchi na kwenda kusoma nje, Matokeo yake wale waliowahujumu wakikutana nao au nduguzo huona haya.
     
Loading...