Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi wanafunzi na kazi za ughaibuni!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ndyoko, Nov 3, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jamaa yangu huwa nafanya part time job baada ya masomo yake muda wa jioni nchini Norway. Hivi karibuni kakutana na kauli ya dharau toka kwa kibabu kinachotunzwa ktk nyumba za wazee. Jamaa wakati anamfanyia usafi kile kizee-baada ya kuwa amejisaidia haja kubwa. Akiwa bize kumvalisha pampas-kumbuka norway wazee hutengwa na jamii ktk nyumba maalum- kibabu kikamuuliza swali. Mahojiano yakawa kama hivi:

    Kibabu: where do you come from?
    Mtanzania mwanafunzi: i come from Tanzania
    Kibabu:eek:hhhhhh! where Mt Kilimanjaro is!
    Mtanzania mwanafunzi: Yes! have you ever been to TZ?
    Kibabu: Yes, i came to TZ three times in my life
    Mtanzania mwanafunzi: That's very nice!
    Kibabu: So, you came all the way from Africa to Europe just to do the job of cleaning my ass after dropping my shit in the closet!!!!!!
    Mtanzania mwanafunzi: He remained puzzled not knowing what to answer or do to an old man.

    Siku iliyofuata, jamaa aliamua kuacha kazi kwani alihisi amedhalilika sana ukitilia maanani jamaa alikuwa ni PhD candidate lakini amehisi kudhalilika pamoja na usomi wake.

    Swali: Je ungekuwa wewe baada ya kuambiwa kauli ya dharau kama ile ungefanyaje?
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    story yako kama ya kutunga
    hakuna mwanafunzi wa kitanzania anefanya kazi kama hizo ktk nyumba za wazee
    kwani lazima usome lugha na uwe na fani ya uuguzi
    sasa huyo ya phd mda wa kusoma lugha kaupata wapi
    kazi wanazofanya ni kama usafi kwenye mahoteli,viwanja vya michezo
    au kugawa magazeti kwenye nyumba za watu
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wewe kudhalilishwa huko hamna shida yoyote....nenda chukuwa ulichokifuata huku. wacha waseme wanachotaka!!!
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Mkuu uko sahihi, inaonekana jamaa kasimuliwa hadithi ya uongo halafu kaileta hapa. Norway kwenye hizo 'sykehjem' huwezi kufanya kazi kama 'Norsk' haipandi. Lakini kikubwa zaidi ninavyowajua wanorway ni ngumu mtu kukudharau kwa kazi unayofanya, unaweza kudharaulika kwa rangi yako lakini sio aina ya kazi unayofanya kwani Norway hata hizo kazi chafu zinalipa vizuri.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    yap deoadat kasimuliwa tu
    norway hakuna ubaguzi wa rangi sijaona.
    wapo weusi wengi kutoka somalia,iran ethiopia nk
    wakisikia Mtanzania wanajua nchi ya amani
    lkn ina viongozi wazembe wasiojua kutumia rasilimali kuinua uchumi
     
  6. Vene

    Vene Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hii habari imeingiaje kwenye jukwaa hili hata kama ni ya ukweli?
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mmmmhh!!
     
  8. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ..jamaa wewe muongo unasitahili kupigwa mawe mpaka ufe! usiwaharibie wanorway ukarimu wao, hawana dharau kiasi hicho, ni mapedeshee wasiokuwa na maneno, wanapesa hawajitapi kama wabongo, na wanaishi kwa baraka za mababu zao!
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hiyo kazi yenyewe ya kumvalisha mtu pampas ni ya kudhalilisha, hivyo hiyo kauli sione kama ina-contribute chochote kumfanye huyo ndugu apigwe na butwaa!
     
  10. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    kwa hoja zenu sijaona u great thnker wenu.kwanza mtoa mada hajatwambia elimu ya jamaa mtz af pili ajasema kama lugha ilikua haipandi inawezkana jamaa alikua na vigezo vyte ndo maana aliajiriwa uko..afu frow no where m2 anapinga tuu thn u consinder ya self a great thnker!shame on u guys.less thnkers.
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Soma tena Great Thinker!!
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    phd candidate
    unakurupuka bila kuelewa mada
    sisi tunachambua hoja ilio mbele yetu na sio mambo ya kufikirika. ww ndio less thinker kwa vile hujajibu hoja umekimbilia kukandia.
     
  13. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni upuuzi kama haifai iwekeni kapuni
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Inaonekan wakuu mnasoma huko, mtabisha tu lakini ukweli uko pale pale na wale wanaopanda na kushuka maghorofani kusambaza magazeti pia mtabisha. Acheni hasira, kama wewe uliishi huko hukufanya hiyo kazi sawa, lakini ukweli wa hii kitu uko wazi. Hizi ni kazi za wasomi wanaonda norway na wanazifanya sana. Tena kwa taarifa yenu hii kazi ndiyo inalipa zaidi kwani hata wanafunzi wa east europe huwa hawazipendi, lakini kwa wanafunzi waafrika ndio wanazozifanya sana. Kusambaza magazeti kama machinga wa bongo na kulea wazee. kama wewe hukufanya, mwenzio kafanaya na wanaendelea kufanya.

    Huo upedeshee wa wanorway hauna uhusiano na umasikini wako kama mwafrika!
     
  15. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hii habari kwa kuwa ipo kwenye udaku na utani mi naona ni ya ukweli kabisa.
     
  16. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo na dr.naniii amefanya hiyo kazi ndo akapewa udokitalii.
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    nani, kikwete au!
     
  18. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Nani ati?sijui labda utwambiage wewe.
     
  19. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,157
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Amejitakia huyo! Phd holder kufanya kazi za kupuuzi kama hizo.
     
  20. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Je huyo rafiki yako alikuwa analipwa kiasi gani? kwani kama malipo yake yalikuwa kama ya mshahara wa director wa TRA powa tu. Hapa haijalishi kama unarusha gazeti au unasafisha hotelini ili mradi tu salio linalosoma ni la ukweli... we endelea tu kukaa gizani hapo bongo, kuhemeana kwenye foleni ya Jangwani, kutokuoga coz maji mgawo pia na kero zingine nyingi wenzako wakirudi mifuko imetuna,phd wamepata na bao wamekupiga..........
     
Loading...