Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi wa IT ni watulivu kwenye ndoa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Mar 30, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wana JF, Ni mwezi mmoja sasa umepita binti mmoja jirani yangu amegoma kuolewa na mwanaume ambaye ni Dereva na kutoa maelezo yafuatayo.

    • .Hataki mwanaume Dereva
    • Askari aina zote

    Eti anadai kuwa aina hizo za wanaume huwa wanatoka sana nje ya ndoa. Alichoniacha hoi ni pale alipodai kuwa Wasomi wa IT ndio wanaoongoza kwa utulivu kwenye ndoa. Nilipomuuliza sababu hakunieleza hivi hili nalo ni kweli kuwa wasomi wa IT ndiyo watulivu zaidi? kama ni kweli ni kwanini? Na kuna ukweli kuwa baadhi ya fani zinaongoza kwa kuwa na mafataki?
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwasababu kutwa killa siku macho pima wamedokolea ma computer akiamka kaenda kujisaidia karudi kwenye screen ya computer. Kama anafikiri ni watulivu kwamba wana mda wa kupetpet mpenzi imekula kwake, mimi ni mtu wa IT.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Rubani/Air Crews mnh!...

    Jamaa wa IT wanatumia muda mwingi ku "blog" hata usiku kucha majumbani kwao!
    JF wamo kibao, ha ha ha ...LOL!
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ha ha ha, there you go!
     
  5. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Si kweli kama ni kutulia zaidi Waalimu tunaongoza na mafataki wengi ni wasanii hasa wa filamu.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Me pia niko kwenye IT,kutulia sawa ila anaweza shangaa hata mda wa kupata game sometimes hamna,....computer ni mke mwenza wake kama hajui
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Haya bana kazi @ kutulia
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,676
    Trophy Points: 280
    Mmmmhhhbhh
    Hivi kumbe utulivu kwenye ndoa
    Inatokana na kazi ya mtu ae mmhhh

    Yap sasa hata ma porn star watasema ndoa
    zao zina utulivu ......
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanaboa muda wote kwenye computer kama sio hivyo ni blackberry yake halafu ikitokea story fulani tu tayari anaijua na anavyoiongelea utadhani alikuwa kwenye tukio kumbe kasoma kwenye blogs au web lol nawajua hawa kna ndugu yangu kila siku analalamika, halafu hawajui kucare kabisa sababu ya ubize wao na pc
     
  10. M

    Manyiri Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nina ndugu yangu mtu wa IT NA ni askari vile vile je yeye kwa mujibu wa maelezo hapo juu yuko kundi gani?
     
  11. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh!! haya tena makubwa! hongereni wenye waume wa IT na wake wa IT kumbe mmetulia ndoani.......ila mimi bado naamini utulivu wa mtu au tabia njema ya mtu inatokana na uamuzi wake binafsi + ufahamu+ hofu ya Mungu ndani ya moyo wake+ kupenda kufanya kile anachopenda yeye kufanyiwa. LAKIN eti ukiwa mtu wa IT basi moja kwa moja wewe ni mtulivu????!!!!.HONGERENI SANA WATU WA IT KAMA KWELI UPO HIVI 100%.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280


    mhhhh hii kali
    but nafikiri yupo kundi la it
     
  13. babanelly

    babanelly New Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap Bana watu wa IT ni watulivu ila ajiandae pia kukosa haki yake kwan ni watu walio busy na computer mda mwingi, kitu cha kawaida kushutuka kumekucha hajalala atayaweza haya.
     
  14. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa huyo mdada anaejifanya kuchagua, anauzoefu gani na hao madreva na wajeda??, au kaambiwa tu na kaskia kama anavyosikia kikombe cha babu kuwa kinaponya, msiniulize babu kaingiaje hapa, natoa mfano tu..
    akili za kuambiwa achanganye na zake...
     
Loading...