Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WASOMI WA 90's TUSIJISAHAU PAMOJA NA KIMINYO CHA MIAKA 49 UHURU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maganga Mkweli, Dec 9, 2010.

  1. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Najua ni kwa kiasi gani tumesoma kwa shida tulio wengi kuanzia zile shule zetu za msingi tulianza kusoma kiingereza darasa la tatu, michango ya madawati ,ada na michango mingine isiyo na msingi. Sekondari kwa wale wa dei mnaakumbuka mambo ya kufukuzana ada kila mara ,chakula kibovu na upungufu wa walimu shule za boarding .elimu ya juu ndo usiseme bodi ya mikopo mateso iliyotupa kwale wenzangu wa mlimani mnakumbuka ile migomo ambayo kwa kiasi kikubwa ilikuwa ni mkombozi wetu ,mazingira na
    miundombinu mibovu, vitendea kazi duni huu ni uzoefu na changamoto tosha yatupasa kuyakumbuka haya na kutojisahau kwa kutakakulipiza kisasi kwa kuanza kura rushwa na kujiingiza kwenye vitendo vinavyoididimiza hii nchi kwenye dimbi la umaskini. Kwa kweli mpaka sasa nchi yetu impact ya wasomi sio kubwa yatupasa tuwape elimu ya uraia hawa ndugu zetu waliokimbia umande , kushiriki kwenye tafiti endlevu ,kujitahidi kurudisha mashirika yetu ya umma mikononi mwa wazawa , kujitahidi kuisoma katiba na kuielewa kupata mapungufu kuweza kudai katiba mpya kwa nguvu zote .
    Inawezekana timiza wajibu wako
     
Loading...