Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi (PhD..Dr...Msc...etc ) mlioko CCM mmelogwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtu66, Sep 9, 2010.

  1. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...Hainiiingii kabisa akilini
    kuamini kwamba wasomi wote mlioko CCM
    mnakubali kwamba mikutano wa hadhara inatosha kuwaelezea wapiga kura wenu
    sera zenu......

    Ni kweli au ndo mnaogopa Mzee Makamba?
    Mko wapi kutetea uamuzi wa chama chenu?
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Only the wisest and the stupidest of men never change
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,473
    Likes Received: 2,490
    Trophy Points: 280
    Kwani wana sauti vyeti vyao lazima kwanza vikaguliwe na Makamba kabla ya kupewa kama ni ukuu wa Chuo au kazi nyingine, hata Tido Mhando original zote ziko kwa Makamba hadi mkataba utakapokwisha.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ndo maana nkasema Makamba kufanya maamuzi ya chama is too RISKY kwa kweli
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Makamba nibaba waccm kila asemalo linakubalika na wanaccm wanamuogopa!
     
  6. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    maslahi binafsi mbele
     
  7. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #7
    Sep 10, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wako wapi ma Dr. wa CCM?
     
  8. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wamefyata mkia ,mbele ya kutaka kula udokta wameuweka kapuni , wasomi wa bongo .halafu unategemea nchi itaendelea kuwa na wanasiasa wanaoonekana wasomi waliobobea kumbe magirini. Wanaufyata mbele ya makamba ambaye elimu yake ni questionable ukilinganisha na wadhifa alionao kwenye chama
     
  9. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Unajua siasa ni kitu cha namna yake sana. Niliwahi kumsikia Mh Prof Jumanne yule wa ELIMU akizungumzia jambo fulani, nilikuwa nimeinama nafanya kazi fulani, halafu nikajisikia kuhuzunishwa na kukasirishwa, nikapiga kelele ni nani huyo Pwaguzi anazungumza kwenye TV, nikakemewa na jamaa zako Waziri tena Profesa. Hawa wakishaingia kule wanakuwa kama migoigoig ( I hope hili si tusi), wanakuwa kama kuruta jeshini...na nimeona hata pale UDSM walimu waliobobea wanavyobabaika kuitetea CCM bila kuwa na imani na CCM, lakini ni lazima aonekane eti anaitetea, hathubutu kusimama peke yake. Na hili ndilo linasababisha waogope kwenda kwenye mdahalo. Anaweza kutetea kitu asichokiamini. UNAFIKI MKUBWA, na HUU NDIO UNAUA NCHI HII
     
  10. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hamjamuelewa Makamba kuna kitu katuficha hapa siyo kuwa wanahitaji mikutano ya hadhara..no..wanahitaji dola tu wao kushinda uchaguzi.
     
  11. S

    Sylver Senior Member

    #11
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasomi wengi hupenda kuitwa bongo hupenda kuijitambulisha kwa degree ngapi wanavyo bila kuacha matendo yao maneno yao accomplishment zao kuonyesha uwezo wao na usomi wao.

    At the end of the day unatakiwa kuonyesha elimu yako imekusaidiaje na unawezaje kusaidia wengine na taifa kwa jumla.

    Wasomi CCM you should act at that status sio kuitwa DR. Prof.Eng............ Mdahalo ni muhimu kwa wananchi achene ile zana kuwa chama mbele ,nchi mbele .
     
  12. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The man is very charismatic and one of the finest politicians this country has ever produced. We, in CCM camp compare him with the likes of Joe Biden. Makamba doesn't shy away from speaking his mind
     
  13. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    He's is Joe Biden of Tanzania:becky:
    You gotta love him!
    Vote CCM
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Si bure wewe lazima unata...f.u.n.w.a............
     
  15. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wala huhitaji kuuliza.
     
  16. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ignore fools like RAj ambao wako hapa kutuharibia mjadala... alafu Raj inaonekana Kiswahili kinampa shida...
    Eti Joe Biden wa Tanzania - PLZ! :mad2: hii inaonyesha mnavyopenda kujipachika majina.. kwa nini mnataka muwe equivalent wa celebrity au politician mwingine? Huu ni kutojiamini mpaka ujifananishe.. mtu mwenye akili timamu hataki kufanana au kufananishwa na mtu , utakuwa unajivunia kuwa WEWE halisia...

    Back to the topic: Wasomi wengine ukichunguza wameshakaa pembeni kama Quinine alivyosema the few ambao wame-compromise ni kwamba wameshikiwa akili na elimu na utashi wao na mwalimu wa primary aliyetimuliwa kwa utovu wa nidhamu na kuvunja miiko... ila ukiangalia hata ile thread ya Makamba kuwafunga midomo wagombea, hakuna supporter wa kweli wa CCM aliyeingia huko kuitetea hoja ya Makamba kwa sababu haiwezekana mtu mwenye akili timamu aitetee.
    Ukweli ni kuwa hivi sasa kibao kimegeuzwa na wasomi wameanza kuona haya kuhusishwa na CCM, they are almost apologetic ukiwauliza wanagombea CCM.
     
  17. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Nimewahikusema kwamba either uwe unafaidika na mfumo wa kiwiziwizi huu ulipo madrakani au uwe na mtindio wa ubongo kama unahitaji kui-support CCM. Mtu mbinafsi ni mtu mbaya sana, me me me me........ wengine wacha wale majani!
    Imagine mtu dignity yako umekula shule, unajisalimisha kwa mtu kama makamba. Ni unafiki na ubinafsi wa hali isiyoelezeka. Sikuhizi imebaki kusema tu, Chagua ccm, ni chama dume, wamekimbia midhalo yote, hakuna mafanikio yeyote.
    Kwa nini mnakubali kudhalilika namna hii?
     
  18. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Yaani hapo umenichekesha kweli.. chama dume ndo maanake nini? Yaani mijitu ya sisiem wako bize wanaendeleza na kusifia mfumo dume na mawazo yao daima yako kwenye ishu za unyumba tu... ila ni sawa kwa level yao hawana upeo wa kufikiri nje ya hapo.. yaani hapo ndo mwisho... mwaka huu hawana hata slogan ya maana hata ile Ari zaidi nguvu zaidi .. wameiua wameweka mabango ya mabilioni na slogan pekee ni Chagua CCM, chagua Kikwete... wameishiwa...
     
  19. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #19
    Sep 10, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo maana usishangae wasomi wote mahiri pale UDSM wameishia Botswana au Rwanda ambako michango yao inaheshimika....na wanalipwa kwa kazi zao za kitaaluma......sio hawa MaPhD na MaDr...... wa CCM wanaoBAKA taaluma nchini.....Profosooo Magembe kawa mvivu wa kufikiri hata kuongea...
     
  20. Sakoyo

    Sakoyo Senior Member

    #20
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli bwana siku hizi maPhD na maProf. wanafikirishwa live, Ebwana elimu haimati sana siku hizi kinachomata tu ni "kidumu chama" na sifa za kinafiki!
     
Loading...