Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi na watumishi wa umma wahudhuria mkutano wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Apr 7, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nimeshuhudia watumishi wa serikali wengi sana katika mkutano wa chadema pale NMC.hii inamaanisha anguko la ccm limekaribia.chadema kaza uzi ukombozi unakaribia.
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Pamoja sana,binafsi ni mtumishi wa uma,but cdm is in my blood,nilikuwepo pia.nukta
     
  3. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nionavyo mm kuenguliwa kwa G Lema ndo kumezidi kuipandisha chati CDM.VIVA CDM ndo kwanza alfajiri mapambano yaendelee
     
  4. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kusikiliza na kujiunga na Chama cha Siasa chochote si dhambi
    Kinachotakiwa ni kuwa na weledi (professionalism) wa kutosha kutoruhusu itikadi yako kuvuruga kazi
    Na Umma na Serikali watakuwa na bahati kama watumishi wake watakuwa wanapenda sera za Chadema maana ufisadi utapigwa vita
    Ni Serikali ya kipuuzi tu ndio itawatisha watumishi wake wasijiunge na chama wanachotaka
    Tofauti za vyama na itikadi si uadui
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ni wengi mno!madaktari,manesi,walimu,bank tellers,polisi,wanajeshi,maafisa kilimo,wanafunzi wa vyuo n.k.
    Mwisho wa ccm arusha uko wazi sijui mikoa mingine.
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mambumbu na makanjenje huwa yanaudhurua mikutano ya ccm na kinara wao lusinde kichaa wakuzaliwa.m4c milele
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh! chadema kwa masifa..sijui siku wakipata (God Forbid) kama tutalala kwa kelele
     
  8. Smallfish

    Smallfish JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu,hiyo sensa yako ilikua kali.Watu waliohudhuria walikua wengi mno kiasi cha kutotambua mtumishi wa umma na asiye mtumisha wa umma
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nimewaona watu hao ambao sijazoea kuwaona kwenye mikutano ya cdm arusha.
     
  10. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,460
    Likes Received: 4,658
    Trophy Points: 280
    Mtumishi sikuwaepo, ila huku mikoani tena ndani ya ofisi za umma watu iliwauma sana
     
  11. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Taasisi nyingi za kiserikali hapa Arusha ziko maeneo ya karibu kiasi kwamba wafanyakazi huwa wanafahamiana kwa sura . Kwa mfano taasisi nyingi zipo kati ya Polisi central hadi Manispaa panda mpaka Mt. meru hotel Wafanyakazi wengi wa taasisi na mashirika yaliyopo eneo hili kama BOT, TRA, Madaktari, wafanyakazi wa serikali kutoka Kilimo mkoa, mkuu wa mkoa, ofs mkuu wa Wilaya, AICC hukutana maeneo ya kupata lunch kama Immigration, City garden, traffic Polisi au BOT na hivyo kufahamiana angalau kwa sura.
     
  12. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukombozi daima
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mnajifariji sana wakuu, Tanzania siyo Arusha, na Pemba siyo Zanzibar

    Kwahiyo kuwa na wabunge watatu katika mkoa wenye wabunge 6 haitoshi..

    mna kazi kubwa sana kwanza kuendelea kubakiza hiyo status quo at the same kutafuta mikoa mingine..

    itawachukua muda mrefu sana..kukubalika Tanzania nzima
     
  14. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu wanaweza kuwa wengi ila kujua kwamba hawa niwafanyakazi wauma inanipa shaka!CDM nichama chenye kuonyesha muelekeo,ila baadhi yawatu wanajiita wakereketwa wanataka kukiharibia kwahoja zisizo na mashiko!
     
  15. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama watumishi wa umma na serikali wamefika hatua hii basi wamepevuka
    Serikali makini haiwezi kuwawekea mipaka ya kiitikadi watumishi wake
    Watumishi wana weledi wa kutosha kujua itkadi za kisiasa hazichanganywi na kazi
    Tofauti ya itikadi si uadui
    Serikali itapaswa kushukuru watumishi wake wakiwa na itikadi za Chadema ambazo ni uwajibikaji na mapambano dhidi ya rushwa na dhuluma za aina zote
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu ile dhana kwamba wanaohudhuria mikutano ya cdm
    ni wauza
    nyanya na wamachinga imetoweka.
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu nimehudhuria mikutano kadhaa ya cdm ila huu mkutano wa leo ni tofauti sana.watu makini wamehudhuria sana.
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ukweli ndio huo arusha ni ndogo sana tunajuana
     
  19. m

    mtume pauli Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtanzania yeyote aliyemaliza form 4 na kuendelea lazima ni mfuasiwa demokrasia, ispokuwa wachache walio kwenye line ya mafisadi ofcose. ukitaka kuhakikisha hili subiri mapinduzi ya 2015. wengi hawataamini lakini ukweli ccm inakwenda kuzikwa.
     
  20. Marunda

    Marunda Senior Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    peopoooooooooz! Naona mwanga wenye matumaini. Mabadiliko ni lazima
     
Loading...