Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi na utumwa kwa wanasiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gabraison jr, Nov 3, 2011.

  1. G

    Gabraison jr Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF hili la wasomi kuwa watumwa kwa wanasiasa litakoma lini?maana hal ni mbaya sasa wameamia had mashulen kwa mfano leo mkuu wa mkoa alizulu shulen kwetu na kuongea pumba zake kwa dakika 30 lakin yapata wiki hatujasoma kufanya maandaliz.je nini kifanyike?naomba kuwasilisha
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,942
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Tatizo njaa
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ha haaa haaa

    yaani upo form three lakini umeweza kugundua kuwa mkuu wa mkoa ameongea pumba, kweli hii nchi haina viongozi
     
  4. a

    actus Senior Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu wa mkoa upi?shule gani?pumba zipi?
     
  5. G

    Gabraison jr Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbeya shule ipo chunya kaja shule badala ya kuongea yanayo2husu kama upungufu wa walim,library,laboratory maj n.k ye ana2mia dakika 25 ku2ambia masuala ya barabara dakika 5 kushukuru na kuondoka
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wasomi tuna njaa sana,we know a lot lakini ikija kwenye swala la maslahi mtu unajifikiria mara mbilimbili kufuata principles au kujipendekeza ili upate chako.
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    upaswi kuumiza kichwa: hao wakuu wa mikoa wapo kisiasa zaidi, ktk mambo ya kitaalamu kwenye taaluma hawana nafasi hao.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    sishangai mana ni CEREMONIAL leader huyo
     
  9. r

    raffiki Senior Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    HHEEEE HEEEEE yaani umenivunja mbavu usiku huu, ndio kaongea hayo,,,upo serious au? i wish wandishi watutafutie hotuba yake ya barabara kwa wanafunzi wa sekondary.
     
Loading...