Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi na chaguzi zao

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Godwine, Apr 28, 2010.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hivi sasa kuna harakati za uchaguzi katika chuo cha mzumbe lakini cha kujiuliza ya kuwa kwanini wasomi wetu tuliotarajia watoe mfano bora kwa kuchagua watu kwa sera na si nini wamewapa , inasikitisha kuona wasomi wetu wanapewa pombe kama sehemu ya kampeni na kuwa ndicho kitu cha kuwashawishi kumchagua mtu.

    je kama wasomi wetu hawajaelimika katika kufanya chaguzi zetu ni nani atayeonyesha mfano bora kwenye mabadiliko ya kweli?
     
  2. M

    Munkya Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hiyo ni takrima mzeee
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    shida itakuja kama watakunywa pombe na hatimaye kumchagua liyetoa pombe!
    Kama wanakunywa lakini akachaguliwa mwingine ni ujasiri wa kuigwa!
     
  4. G

    Godwine JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwa ujumla wasomi wetu wameshindwa kutumia nafasi yao kuelimisha jamii , kwani mara zote wanatoa pesa za pombe ndio wanaoshinda chaguzi,

    nini kifanyike kugeuza jamii yetu
     
Loading...