Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasomi kuongea baada ya uchaguzi wa Arumeru.............

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by majogajo, Apr 4, 2012.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wakuu nashangaa sijackiwa wanaojiita wasomi kama akina Bansen Bana wakiongelea uchaguzi wa Arumeru..........au kwakuwa ccm imedondoka ndo maana wafuasi wasomi wa ccm hajajitokeza? na zile research zao vp?????? REDET na akina mkandala tunahitaji mawazo yenu...... aliyejitokeza na ambae sikuzote ataki unafiki ni dr.lwaitama wengine mko wp? au mko bize mnatunga UE na TEST kwenye vyuo vyenu? Igunga mlijitokeza mapema sana......hapa vp? wakuu msajiri ameshaongea lolote? maana hatashindwa kusema WAGOGO wamekataa lema asikanyage dodoma?
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Benson bana Kazungumzia kinafiki
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ana njaa ya legulegu au ya yanga.

     
  4. bulinge

    bulinge Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dk Benson Bana aliongea siku matokeo yalipotangazwa.
    Baada ya kubanwa na mtangazaji wa Radio Deutch welle alikiri wazi kama hali ndani ya ccm itaendelea kuwa kama ilivyo hivi sasa hatashangaa ccm kuwa chama kikuu cha upinzani katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 na CDM kutwaa dola.
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,285
    Likes Received: 11,659
    Trophy Points: 280
    Our good Dkt Lwaitama amepata kunena.
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Benson bana sio msomi ana njaa sana,msomi wa ukweli ni lwaitama tu!
     
  7. m

    majogajo JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    C ALISEMA HAKUNA CHAMA MBADALA CHA KUING'OA CCM,so ndani ya sikuchache hivyo hicho chama kimetoka wp? hivi wasomi wetu huwa wanaongozwa na bongo zao au matukio ndo yanawaongoza?
     
Loading...