Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi fake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Sep 26, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wataalam wetu Tanzania ni fake jamani? Mbona umeme imekuwa balaa? Sasa ngoja niulize swali,je ni lazima umeme upatikane kwenye mabwawa na maporomoko? Mbona tuna maziwa yenye maji mengi na hayategemei mvua? Tuna Ziwa Victoria,Tanganyika,Nyasa,Eyasi,Natron,Manyara na Rukwa! Haya yooote ni bure,yaani tumeshindwa kuyatumia kupata umeme wa uhakika? Wataalam na mainjinia kazi zao ni zipi? Wanaisaidiaje nchi? Nakumbuka kuna mbunge mmoja aliuliza bungeni juu ya kutumia bahari kwa kuyabadilisha maji kuwa baridi kutoka chumvi ili yatumeke kuzalisha umeme,jibu kutoka kwa serikali likawa mradi kama huu unagharama kubwa sana! Ha! Mbona pesa nyingi zinapotea kwenye miradi ya ajabu tu na tena mingine ya mifukoni? Yaani mnashindwa kugharamika ili nchi iondoke gizani? Jamani! Hata hapa napost kwa simu yangu umeme hakuna yaani ni giza totoro.Wataalam,wasomi kwa namna hii tunaelekea wapi? Miaka 50 gizani ndio tunajivunia?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wewe unazungumzia suala la maziwa, lipo lile bonde katika mto rufiji kila kitu kipo tayari na endapo mradi huo ukikamilika unaweza kuzalisha MG 2000 ambazo itabidi tuuze umeme nje ya nchi lakini hautelezwi. Wewe ngoja tuendelee na ujima wetu tu maana hatuwezi kupiga hatua!
     
  3. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwanini mnaenda mbali na umeme wa maji makaa ya mawe kibao,kiwira,mchuchuma, china inazalisha umeme wake kwa makaa ya mawe...huna viongozi wezi wote.
    God make me patient
     
Loading...