Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomali takribani mia moja wanaishi nyumba moja wanauza mirungi Tunduma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fugees, Sep 25, 2012.

  1. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wahamiaji haramu wa kisomari wanaoishi nyumba moja hapa Tunduma wanauza mirungi. Watu wa uhamiaji wanakula nao mirungi hi imezidi. ukiwauliza wahusika wanasema hatuna taarifa juu ya watu hao.
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    hiyo nyumba ipo sehemu gani.?
     
  3. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nyumba inaitwa posta way ipo hapa tunduma. Yaani ni tatizo wanatoka usiku tu mchana hawang'ai
     
  4. M

    Msajili Senior Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wasomari Ndiyo nini?
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dah raha sana tz
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    Naifahamu sana hiyo nyumba, inamgahawa unaomilikiwa na msomali na inatazamana uso kwa uso na kituo cha polisi cha tunduma..mara nyingi huwa napata chakula cha mchana pale, japo sijuagi kule uani ni gesti au nyumba wanaishi watu. Ngoja nitafanya uchunguzi.
     
  7. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu yaani haihitaji cha uchunguzi na ulitoa taarifa kwa wahusika unaweza kula makofi maana wahusika wanakula nao mirungi.
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    mkuu tatizo serikali imeoza kwa rushwa,hivyo unaweza kutoa taarifa uongozi wa juu ukashangaa wewe ndio unageuziwa kibao, lakini bado nitafanya uchunguzi mdogo ikithibika namtwangia IGP Mwema kwa hatua zaidi.!
     
  9. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kama wapo na kike nyie endeleeni kupooza machungu serikali haina mda nao ni mpaka pale watakapojiunga chadema ndio watafukuzwa nchini
     
  10. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ndiyo maana mzanzibari kachoka kutanga na nyika.. By: Albert Mangwair
     
  11. M

    Mwalufunamba JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Intelijensia ya Said Mwema na Rashid Othman viko wapi?
     
  12. N

    Nonda JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Habari za kiintelijensia ni maalum kwa maandamano na mikutano ya vyama vya upinzani tu.

    Kwa Wengine wote, inayotumika ni dhana ya tundu wazi (utandawazi)
     
  13. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Simu yangu haiupload ngoja nijitahidi kuwawekea picha wanavyo tafuna mirungi jama ngedele kwenye shamba la mahindi harafu afya hakuna ila wanakula na kujari milungi kuliko chakula ya ani wamekonda kweli na hapa tunduma ni weng kweli wengine wameoa na kuolewa. Kibali halali kwao ni kukaa mwaka mmja au miwil ila hawajui hata kiswaz.
     
  14. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huu ni uongo mkubwa posta way ni hotel na gest yenye vyumba 6 .mnachafua jamvi kwa uongo.
     
  15. k

    kupe JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 973
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mlitaka warudi kwao wakateke meli???
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ninavyowapenda Uhamiaji wakiishiwa tuu wanaenda bisha hodi jamaa wanakata mkwanja then maisha ya wasomali yanaendelea ie kuishi Tz bila kibali.
    Ukiona ivyo wanasubili hali ya hewa itulie iyo itakuwa transit camp yao kwenda bondeni kupitia Malawi
     
  17. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wasomali hata 50 huweza kuishi kwenye chumba kimoja bila shida. Tembea ujifunze
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    umewai kulala humo.?
     
  19. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe muongo acha chuki kawa sababu tu ya chki yako
     
  20. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio nimelalaa
    :A S 465::canada::spy:
     
Loading...