Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomali 2 wameshikwa wakiwa kwenye Basi la Sumry la kutoka Ar kwenda Mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yplus, Apr 12, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshuhudia wakiwa wanapakiwa kwenye basi kijiji kimoja mbele ya Same,sikuelewa ile picha maana niliona watu wana burgain maeneo ya porini,then kukatoka vijana 2 kwenye chaka na kupanda basi,nilihisi ni wagonjwa.Kijiji kimoja kabla ya kufika Mombo,basi likazuiliwa na Polisi,akaja polisi moja kwa moja mwisho wa Basi na kuwauliza Which country are you from.Wale jamaa wakawa wanatetemeka,Askari akashuka nao,ikapita msako wa mizigo,wakabaki na konda wa basi pia.Ni basi la Sumry T909 BMP,hivi tuko Mombo.
    Nawasilisha.
     

    Attached Files:

Loading...