Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasokuwa na upande wowote KISIASA = WAKWELI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwambonalgw, Sep 16, 2012.

  1. M

    Mwambonalgw New Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasiasa wote wana lengo la vyama vyao na mitizamo yao.
    Jamii forum iwe na kipengele cha kuwakosoa na kuwashauri wanasiasa hata wanajamii forum wenyewe.
    Kiongozi au mwanasiasa asiyekubali kukosolewa hatufai LAKINI anakosolewa na nani ?
    Mimi naona ni vizuri kuwapo na chombo hiki hata katika jamii, kinachoweza kusema kwa busara na ukweli.
     
  2. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ni kweli mkuu... ila kichwa cha mada kimenifanya nijiulize mengi.....
    Wasokuwa na upande wowote KISIASA. = WAKWELI
    Wanaokuwa na upande wowote KISIASA. = WAONGO??

    Ni kweli kwani ushabiki wa vyama unatuziba macho....... hatuoni mabaya yanayofanywa na vyama vyetu.......na tunajaribu kuyafanya mazuri ya wapinzani wetu yaonekane mabaya......
     
  3. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bila shaka mkuu!ila mi naona wasio na chama ndio wanaotuangusha wote tusimame pamoja kutetea nchi na raslimali zetu maana hawa wanasiasa wengine wanaweza kuuza hata wake zetu!
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hapo mwanzo enzi za jambo forums kwakweli JF ilikuwa ni kama chombo huru kukosoa na kupongeza chama au kiongozi yeyote kwa jema au baya kwa hoja na fikra huru kabisa

    Now days Jf si chombo huru tena cha kukosoa wanasiasa isipokuwa kusifia fulani na kuponda vyama vingine,imekuwa ni kama chama fulani ndio kina hati miliki na kuamua nini kijadiliwe humu.

    Leo hii huitaji uGT wowote kuanzisha uzi unachotakiwa ni kusema baya lolote la chama fulani na kukitetea chama kingine hata kwa matusi inatosha kabisa kukufanya GT wa ukweli,
    Ni ukweli usiopingika kuwa ingawa wapenzi wa chama fulani wapo wengi humu lakini hii si sababu ya kutusi watu wanaokosoa chama hicho wa si sababu ya kupinga jema la cha kingine, kinachojali ni hoja ya mleta hoja ijibiwe kwa hoja na si matusi na kejeli

    Leo hii kuitwa msaliti,umetumwa,masaburi,kilaza nk nk na kuporomoshewa matusi kwasababu tu umekosoa chama fulani humu JF ni kama sheria, watu wametokwa na busara na kuingiwa na upofu wa mapenzi ya vyama vyao na kuwaona viongozi wao ni miungu watu wasiostahiki kuhojiwa wala kukosolewa kwa lolote

    Hata hivyo bado tupo wachache ambao tunaamini katika kutoa mawazo huru na tunafanya hivyo tukiamini JF ni uwanja huru kukosoana bila kujali chama gani na kupongeza bila kujali itikadi za vyama

    Naamini madhumuno ya JF ni kama hayo unayoyasema mleta mada lakini sasa hali imekuwa sivyo ndivyo, cha muhimu tetea kile unacho amini kwa hoja na si viroja na kejeli
     
  5. T

    Tiger JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wanasiasa "wengi" hawako honest.
     
  6. T

    Tiger JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono.
    Watu wanatetea vyama vyao na kuponda vingine bila kuangalia ukweli wa mambo, imefikia mahali mtu akizungumzia mapungufu ya chama fulani hapa jf basi ataishia kupata dhihaka hata kama alichozungumza kina ukweli.
    Kwa upande mwingine mtu akikisifia chama "...", ataonekana anaakili na atapongezwa hata kama ameongea pumba.
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ni sawa lakini naona kama tumeshachelewa wachache sana wanaweza kutoa mawazo yao pasipo kuwa na mlengo. Kingine, wakati mwingine unaweza kushangaa mtu anayejiona au kuleta mada as if yuko independent ukisoma KATIKATI YA MISTARI unaona hila ndani yake.............................Kimsingi kuna mamluki pia kwenye msafara!
     
Loading...