Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasiwasi Wangu Kesi ya Mnyika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chapa Nalo Jr, May 1, 2012.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi ninavyosoma kwenye vyombo vya habari (sijawahi hudhuria mahakamani), na kama kweli ndivyo ilivyo, nina wasiwasi ubunge wa Mnyika- Ubungo nao utatenguliwa. Sio kwa rushwa, matusi au kuiba kura ila kwa ushahidi uliotolewa mahakamani na aliyekuwa Msimamizi wa uchaguzi husika, na ushahidi ambao haujapingwa na upande wa Mnyika kuwa kuna kura kumi na nne elfu (14000) ambazo ni hewa na haijulikani ziliingiaje, japo ya kwamba Mnyika alimzidi mpinzani wake kwa kura 15000.
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mahakama zenyewe ndo hizo tena!
    siku zote sie tupo na mungu
     
  3. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kwa kesi hii sio mahakama lawamani bali ni ushahidi wenyewe ulivyo hasa huo wa kura hewa. Mnyika ni mwanasiasa bora nisingipenda yamkute yaliyowakuta wengine. Yalikuwa ni makosa ya Returning Officer lakini kwa bahati mbaya inakuwa uchaguzi mzima.
     
  4. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    tusubiri,tusikilize kama ilivyo sumbawanga town and arusha.Sometyms unknowngly CDM inakuwa popular.tym'll tell.
     
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Na mimi ndio maombi yangu CDM iendelee kupaa, ndio maana napatwa na hofu kila dalili ya kuyumba inapotokea.
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh! Kweli magamba wabakaji kama ni hivi basi demokrasia inabakwa na magamba kibaya ni kwamba wakati demokrasia ina mimba karibia ya kujifungua bado magamba wanabaka hawaoni hata huruma kwa hiyo mimba ya mtoto demokrasia!!!!!????
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Chapa Nalo Jr wasiwasi wako ni kuwa uchaguzi ukirudiwa CDM watashindwa? Kama alishinda kwa kura za halali na umaarufu umeongezeka hofu inatoka wapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hujui CCM wana kanuni mpya ya tangaza mgombea wa CCM hao wabishi tutakutana huku mbele mahakamani, mambo yanaenda mpaka karibia 2015, kule Arumeru vijana walisimama kidete na ingefanywa tofauti ingekuwa kiama, je na vijana wa DSM wana ujasiri wa Machalii wa huko kasikazini?

    Zaidi ya yote marudio ya uchaguzi ni usumbufu na gharama kubwa, yote ikiwa ni makosa ya Returning Officer kuongeza kura hewa to polute the election results.
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CCM inatangaza uchaguzi.
    CCM inasimamia uchaguzi.
    CCM inaendesha uchaguzi.
    CCM inatangaza matokeo ya uchaguzi.
    Halafu CCM inajiibia kura inampa CHADEMA.
    CCM inafingua kesi dhidi ya CHADEMA
    Yani najaribu kuielewa hii kitu kinaingia kinatoka kinaingia....
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    yani mnyika aliiba kura?ccm bana!dah
     
  11. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hakuna haja ya kujadili kesi iliyopo mahakamani .tuiachie mahakama ifanye kazi yake.
     
  12. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu hata kama kura 14000 zikitolewa still zilizobaki zinamfanya Mnyika kuwa mshindi! Unless kuna hoja zaidi mimi sioni tatizo na hili! Halafu huyo msimamizi wa uchaguzi alimtangazaje Mnyika kuwa mshindi huku kuna kura zilizoongezeka huku baadaye anaenda kutoa ushahidi mahakamani dhidi ya Mnyika?
     
  13. G

    GEOMO Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    wao wana mahakama, wana vyombo vya dola na hata maofisa wanaofanya madudu ili kufanikisha malengo ya mabosi wao lakini sisi tu MUNGU,hakuna mashaka wakitaka uchaguzi urudiwe hata kesho tena wamlete Nape apate haki ya chama chake
     
  14. K

    Kidonya N. Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Dah Mungu atatushindia magamba ni vipofu hawaon
     
  15. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ccm ndo wezi kwa sababu wao ndio serikali inashughulikia mambo yote ya chaguzi nchini
     
  16. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    si vizuri kusema ila nahisi magamba yamemkamata mnyika.... nahisi kabisa atapoteza hili jimbo maana ukiangalia kasoro za uchaguzi ni nyingi...... nachojiuliza magamba ndo wanaandaa uchaguzi, sijui inakuwaje wao waandaaji halafu lawama kwa watu wengine.... nadhani mambo mengine yanapikwa makusudi tu na hao hao
     
Loading...