Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasiwasi ndo akili: Malipo ya dowans yameshafanyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 15, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Jinsi habari za Babu wa Loliondo na Muswada wa Marejeo ya Katiba zilivyoteka akili na ufuatiliaji wa Watanzania,kuna wasiwasi kuwa yale malipo tata ya Kampuni ya Dowans yameshafanywa kisiri na Serikali na ndo maana waliolipwa wametakiwa wajiondoe NEC ndani ya siku 90.Hao ni RA, EL na AC.Karaga baho!!!
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mhh inawezekana hii naona sa hivi hatusikii kabisa dowans
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wenye data tunaomba mzianike maana nchi ni yetu sote.
     
  4. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii imekaa kiukweli ukweli. Aisee inawezekana kabisa. Tupe nyeti mkuu
     
  5. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 263
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Muzee tafadhali bwana mgao hakuna for now so sos ossso soooo usilete mambo mengine hapa wasije zima tena mitambo yao banaaa!maana kama kuibiwa hakuna asiejua kama tushaibiwa sos oss so sos soooo kaa kimya!
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama wameshalipwa maana nimesoma Alhamisi kwenye The Express kuwa kwenye ile kesi ya kupinga malipo akina Fungamtama wameambiwa wawasilishe utetezi wao May 29... kwa hiyo kesi bado inaendelea na sidhani kama mahakama inaweza kukubali kuendelea na kesi hewa
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Siku nyingine anza na neno Tetesi. hakuna kitu kama hicho we are watching this drama very closely than u think. na hii imekula kwao mafisadi hakuna watakachoambulia, na moja ya hatuwa hizo ndio hayo magamba yao wanayovuana. wait n see.
     
  8. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inawezekana?
    Wataalamu wa hesabu hebu tuambieni je, inawezekana fedha nyingi kama hizo zikzalipwa na zikzpotezewa kwenye record zetu? Wapi tuchungulie kuona kama hilo ni kweli accountants and auditors hiivi zikilipwa logiczlly zingepostiwaje?
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    unaogopa mgao?? teh teh teh, huji mitambo imekodishwa bado sakata lingine lakuwalipa litafuata, oyoyo.....
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    :bored:
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    aisee we jamaa niaje...
     
  12. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama hayo malipo yamefanyika, ila nina wasiwasi na trillion 1.7 zile zilizotolewa na rais kwa ajili ya kuhuisha makampuni yaliotetereka wakati wa mtikisiko wa uchumi. Zitto kabwe amejimwa majina ya makampuni yaliopewa hizo pesa, naona hapo kuna kitu kama sio ufisadi.
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Kwani malipo mangapi ya Serikali yanafanywa bila kutaarifu umma? karaga baho...
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mahakama imesema tulipe,

    wewe kama nani unasema tusilipe?
     
  15. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Mahakama gani:ile au hii? Hii bado,ile tayari.RA hadi sasa ana ball possession 80,Serikali 20
     
  16. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    TANESCO wamejifanya kukosea malipo ya usafirishaji ya Dowans kumbe ndo zile bilioni zimeanza kulipwa....nchi hii!!
     
  17. O

    Omr JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanini watu wanaanzisha topic bila kuweka source, hizi habari za vijiweni zinaletwa humu halafu watu na akili zao wazijabili. Weka source yako ndugu ili watu tupate uhakika na unalosema. Hii imekua ndio tabia ya JF na ma MODS wanaendekeza huu upumbavu.
     
  18. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Source iko wazi.Kila kitu kinaonekana.Kwani hakuna malipo yaliyoongezwa kwenye malipo ya usafirshaji wa mitambo ya Dowans kuileta Tanzania? Kwani malipo yote yanayofanyika Serikalini yana source? Umezoea kukrem tu source,source.........jadili hoja,acha hizo!
     
  19. O

    Omr JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hoja lazima iwe na maana iweze kujailiwa sio unaleta stori ulizosikia kwenye daladala.
     
  20. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    kAMA VP IPOTEZEE BASI WENGINE WAIJADILI
     
Loading...