Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasiwasi na kibonde kumtukana sumaye na mkama wapuuzi ni adabu hii kweli?/

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 10, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,574
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Nilisubiri bikijua watu watawasahahihisha hawa mabwana lakini nahisi sasa wakati mkurugenzi wa clouds anaitaji nae kuwajibika kwa hili..una;pooona wazee waliotumikia taifa wanaitwa wapuuzi na wewe kama mkurgenzi umekaa kimya unaonekana nawe the same

    majuzi kipindi cha jhazi mtangazaji mmoja anaitwa wasiwasi waliongelea sana kuhusu hotuba ya sumaye na baadae kibonde akajazia wakati wa hitimisho akasema mi nahisi sasa huu nni upuu zi mtupu atutaruhusu viongozi kukimbilia kwenye press kisa kumjibu mtu siasa upuuzi mtupu...nilipoona nae ni mpuuzi pale aliposema unajua nilikuwa mwalikwa nikatsema kumbe nae ni mpuuzi

    sasa tusifike huko si vyema kutukana viongozi wapuuzi kwa kuwaumepewa madarka ..unaweza taja ma bibi zako ukawapa hbday na mengineyo lakini si kutukna wazee kama hivi

    naamini uongozi wa clouds utalifwatilia hili na kama wakipenda wanaweza unda tume kama ya mh waziri waje na hitimisho wanafuta kipindi ama wanawawajibisha wahusika
     
  2. P

    Pumb JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 296
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umehongwa na huyo sumaye ili umtetee? Upuuzi ni upuuzi tu haijalishi umri wa mtu awe mtoto, kijana au mzee, kama ni mpuuzi tutamwita mpuuzi tu!
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Au sio.
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    jamani huyo kibonde mpotezeeni tu hana jipya ni wa kuhurumiwa hajui alitendalo. si mchezo kutumia dawa feki.
     
  5. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni kwel sio lugha stahiki, hasa kwa mtangazaji hata kama kiongoz ama raia wa kawaida ametenda jambo analodhan ni la kipuuz, kaz yake ni kuwapa watu habar na sio kukashifu ama kutukana. Umenena vzr, uongoz uilinde hadh ya Radio yao, hivyo sio vitu vya kupuuza, hasa kwa huyo Kibonde mana ameanza muda mrefu kuitumia Radio clouz kwa maslah yake binafs na wanaomtuma.
     
  6. K

    KABALE Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ndugu zangu wana-JF taaluma hizi zimevamiwa sana. Mathalani, sitegemei mwandishi wa habari au mtangazaji aliyehitimu aingie kwenye chombo ka radio atangaze uchafu ka huo unasemwa na mleta uzi huu. Kwa wajanja wanaopenda kutuka indirectly hufanya uchambuzi wa kina...kisha wasomaji, watazamaji au wasikilizaji huja kufanya kutambua kwamba taasisi au mtu fulani kavuliwa nguo hadharani. Lakini si kama hivyo anavyofanya huyo bwana wa clouds. Uongozi wa Radio Clouds Media ujue ya kwamba those two ''male monkeys'' are spoiling their institution dearly..That is my view
    After all, Clouds ni chombo cha starehe ya vijana.. si radio ambayo watu wenye kutafauta habari za uhakika wata-tune on...HAMNA KITU..mztusi na mambo ya khanga ndembendembe ................ ...Ni matunda ya Tanzania tuliyo nayo
     
  7. R

    Richruge Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwacheni tu Kibonde, ndio maana aliitwa kibonde
     
  8. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Mbona mnakashifu Kikwete humu jamvini tena kwa hamasa na dharau kubwa hamsemi kitu.
    wacheni unafiki .
    aidha tutumie vigezo sawa kwa wote au acheni tuendelee hivihivi.
     
  9. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    mkuu umenena member wengi humu JF hasa waha dot.com ni bendera fata upepo wamekaa Kishabikishabiki tu
     
  10. T

    Tewe JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Bado unaumizwa kichwa na clouds, wengine tulishaipotezea
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,599
    Likes Received: 3,930
    Trophy Points: 280
    Kibonde, Le Mutuz,NAPE,yule mbunge wa iramba,yule alimchachafya WASHWAWASHWA bungeni,nani vile?nimesahau.na MZEE LUSINDE.
    These guys are the worst chadema's fans nightmare.i dont know why?.
    You can wakeup in the middle of night and fi nd guys talking about,kibonde,nape,li mutuz.
     
  12. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waandishi wa habari wanatupiwa ukuu wa wilaya sana, acha na yeye ajitume labda atakumbukwa mwishone! Kujipendekeza kwa serikali ni gharama sana hasa hii ya ccm
     
  13. Sanene

    Sanene Senior Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuhurumiwa huyu kuna v2 vinanyevuanyevua kwenye mwili wake
     
  14. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Thibitisha taaluma yake kwa kujibu maswali yafuatayo


    1. Kibonde ni mwandishi wa habari?
    2. Mhitimu wa chuo gani?
    3. Ngazi ya cheti, diploma au digrii?


    Sioni maadili ya ki-uandishi kwa mtu huyu, kwangu ni sawa na mc wa harusi tu.
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,574
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Mhitimu wa chuo gani?
    FAMILIA YAKE IKIKUSIKIA ITAKUTUKANA NA HILI SWALI
     
  16. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana hivyo vyote, ndio maana anawaletea shida.Angekuwa anavyo wala asingeletwa kwenye huu uzi! ila nakufahamisha tuu kwamba kupata cheo kwa serikali ya JK ni kujikomba kwako tuu kwa watawala na wala si uwezo au elimu.Mifano natumaini unayo.
     
  17. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    That is hitting below the belt.
    How do we know yr status??????
    kama nyinyi mnaweza kuongea utumbo humu jamvini kwa kwa nini yeye asitumie radio?????
     
  18. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umenena Mkuu
    Waongeza hao.
    Leteni mada za maana Jamvini na za maendeleo sio kuleta mada za kupigana vijembe kama waimba Taarab
    nakufanya wachangia mada kuonekana hawana akili.
     
  19. lincolin

    lincolin Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nadhani ifike mahali tujifunze kutumia lugha ya staha,sioni sababu kama Kibonde na Wasi wamekosea lugha wakajibiwa au kusemwa kwa lugha chafu pia.Mtu akifanya kosa huwezi ukajustify kwa kufanya nawe makosa.
    Kwa mtazamo wangu mleta mada ana kitu amekifutika chini ya busati,kwa nijuavyo Kibonde ni mtu mwenye zero tolerance na mambo yasiyo na tija.Ukimsikiliza sana utagundua havumilii ujinga.Call a spade,a spade, and not a big spoon!Ukitaka kutokuwa mnafiki you have to cross all t's and dot all i's.! Hivyo ndivyo alivyo Kibonde,na sioni tatizo mtu kuwa na zero tolerance.Tumefika hapa tulipo watanzania kwa sababu ya hypocritical tolerance yetu.Mtu akiharibu unamvungia.
     
  20. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Why? kwa nini watukane......
     
Loading...