Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasiwasi mwabumabulambo na kayanda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Dec 29, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ee bana nyie jamaa mnamwaribia sana kibonde'yaani kibonde ni mzoefu kwenye hiyo kazi halafu ana kipaji cha kuongea'sasa nyie vilaza wawili mnaharibu kila kitu'sijui nini maana ya nyie kuruhusiwa kufanya kazi na mtu kama kibonde'ovyo sana
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Wapigie simu
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Nipe no zao mkuu tafadhali sana
     
Loading...