Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasiwasi mwabulambo acha hizo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Jan 5, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwa kweli we jamaa unaudhi kweli yaani'mimi napenda sana kumsikiliza kibonde akiongea'sasa we jamaa unamwingilia kila akitaka kuongea'acha hizo we mshambaa
     
  2. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    nikurushie no yake?lakini amepata message manake hakosekani hapa
     
  3. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa alimshikia Geard Hando muda flani, alikuwa hafit kabisa, cjui anaongea mambo gani yaani alikuwa anaboa.
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Bado mnasikiliza redio ya hawa vilaza
     
  5. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    wafu fm napita tu
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mtu mwenyewe jina linajieleza 'wasiwasi' acha kusikiliza hiyo radio
     
  7. K

    KINGA Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kibonde wako mwnyew hna lolote.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hakuna radio za maana bongo zaidi ya clouds?bora choice fm na wengine
    afu unakuja na mada nani kakutuma uwasikize
    kama wamekuboa watumie msg facebook wana page yao na sio kumwaga upupu hapa JF.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ndo shida hii wanaokotana walegeza suruwali pale jackies basi tayari kawa mtangazaji...pumbafu sana huyu dogo yaani sijui anaongeaga nini
     
  10. n

    nndondo JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    jamani shule shule shule tatizo, unajua bora msomi ukiboa kuliko small education ikijifanya pumba, wasiwasi angeweza kuwa trained akawa mtangazaji mzuri maana hata kiingereza kinapanda, lakini tatizo kwenye ile radio hakuna training program wala trainer, kila mtu anajua sana hapa ndio tatizo sasa learning process inakuwa prematurely stopped, na hakuna mkubwa wa kuwaambia watoto wapite wapi, kila mtu anajina na ili mradi alikuwepo kwenye birthday ya Rais na waka chat nae kidogo basi hapo kila pembe ni ya mbuzi hakuna wa kumsikiliza yeyote
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dogo anabamba kila kitaa wivu wa kike huo nyie mAza fanter
     
  12. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mi naona mnamwongezea umaarufu tu...
     
Loading...