Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasira na hoja nyepesi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sungurampole, Jun 6, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikimsikiza huyu mzee kwa miaka ya karibuni na kujiuliza hivi mbona amebaki kuwa mzee wa mipasho na hoja nyepesi nyepesi? hivi wanaotuma akasemee mambo mazito wanajisikiaje wanapomsikiliza?


    Mfano juzi katika dakika 45 wiki hii nilimsikia akimwaga pointi zifuatazo kwa kujiamini:

    1. Wanasema movement for change hawasemi which change kwa sababu hata kurudi nyuma ni change..
    2. Kujibu swali juu ya kuzomewa anasema ..wakitokea katika mkutano wa watu 6000 wakitokea walevi watatu wanne wakaanza kupiga kelele unasema nimezomewa kwani mimi ndiyo nimewanywesha?

    3. CDM waongo wanasema wanachama wa CCM 10,000 wamehamia CDM ina maana hatuna tena wanachama ArushaÂ… (hapa una maana wahama lakini bado hawajaisha?)

    Najiuliza Je, hii ni ishara ya CCM kukosa msemaji mahiri au ni kukosekana hoja?
     
  2. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa ccm ni kama kupe!!
    Ng'ombe anachinjwa... kupe hana habari!!!
    Ng'ombe anachunwa... kupe hana habari!!!!
    Ngozi inawambwa... kupe hana habari!!!!
    Ngozi ikianza kukauka, kupe ndo anastuka!!!!"

    Alaa! Huyu ngo'mbe kumbe keshachinjwa!!!
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ukimwangalia wasira alivyo mkubwa na ule wajihi wake, ni kichekesho anavyoongea pumba
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,192
    Likes Received: 11,504
    Trophy Points: 280
    Kwa ujumla ccm wamechanganyikiwa kama wale wajenzi wa mnara wa babeli.

    Nape akiagiza nyundo wassira analeta kisu,
    jk akiagiza msumari mukama analeta sururu,
    pinda akiagiza chepeo lukuvi analeta fekeo,
    msekwa akiagiza bawaba mkapa analeta koleo,
    kingunge akiagiza msumeno malecela analeta patasi.
    Hapa lazima jengo lidondoke.
     
  5. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    du hiyo kweli
     
  6. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Daah! Aisee, kweli umefikiria sana jombaa.. I like that!
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiii kali na wala sijawahi kuisikia.

    Lakini Wassira kwa jinsi alivyoongea majuzi, niliona hawa jamaa ndiyo wanaompotosha rais kwa kutomwambia ukweli hadi hali inakuwa mbaya. Yaani anashindwa kuona ukweli kazi yake ni kubeza tu.
     
  8. M

    Mkira JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35



    RAIS ATAKAPOMSTUKIA WASSIRA KAMA ALIYOMSTUKIA JUMAM KAPUYA ITAKUWA TOO LATE!

    JK fukuzia mbali hili jitu wassira linakushauri vibaya still trapped in the PAST! i COME FROM MARA BUT THIS IS NOT THE RIGHT MSHAURI WAKO ANAISHI KWA MZAHA MZAHA TU! UKITAKA KUJUA HILO PAWEPO NA UCHAGUZI MDOGO BUNDA HUTAMSIKIA LABDA UTAMKARIBISHA IKULU KUNYWA KAHAWA NAE! HAWA NDIO WANAICHANGIA WAO M KUFA KWA KASI! WANA CHUKI KWA WAPENDA MAENDELEO YA TANZANIA
     
Loading...