Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasira: Msiuze urais kwa 20,000/-

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Sep 26, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Wasira: Msiuze urais kwa 20,000/-
    Imeandikwa na Mgaya Kingoba, Bunda; Tarehe: 25th September 2010 @ 23:40 Imesomwa na watu: 152; Jumla ya maoni: 0



    Habari Zaidi: Kituo cha polisi Dar es Salaam chakumbwa na kashfa
    Wasira: Msiuze urais kwa 20,000/-
    Meza ya urithi Dar es Salaam yazua mtafaruku
    Kikwete aonesha ufugaji wa kisasa
    CCM Iringa wahaha kunusuru jimbo
    Vigogo Newala kortini kwa rushwa
    JK: Mpeni kura Jah People, atawasaidia
    CCM walia rafu za kampeni Vunjo, Moshi Vijijini
    Wakulima wa chai Lupembe wapewa faraja
    Polisi yamtaka mgombea Chadema afuate ratiba
    Tanzania, Kenya zatoa mil. 750/- kuangamiza viwavi jeshi
    Viongozi wa wafanyakazi watakiwa kuwa mfano
    Mtoto `atekwa’ shuleni kwake Dar es Salaam na kutoroshwa
    JK:Hifadhi hazitaathirika
    Chipaka apinga Wakenya kufundisha Watanzania Katiba
    Mwanafunzi afa maji bwawani
    Polisi apigwa mapanga, `Defender’ lavunjwa kioo
    Wenye VVU wafundwa kuepuka unyanyapaa
    Asasi za kiraia zaungana kufuatilia uchaguzi mkuu
    Waislamu kuelimishwa kuhusu Hijja

    Habari zinazosomwa zaidi: Balaa lingine kwa Chenge
    Salama: Jasiri aliyetangaza kuishi na virusi vya Ukimwi
    Dina Marius, mrithi wa Amina Chifupa
    ‘Housigeli’ anataka kuniharibia ndoa
    Vatican yamvua jimbo Askofu
    Kikwete achekecha wakuu wa wilaya
    Waliochaguliwa kujiunga kidato cha tano waongezeka kwa 22%
    Interpol yatumika kusaka wenye zeutamu
    Orijino Komedi, Jay Dee waitwa Iringa
    JK apigilia msumari wa mwisho Dowans
    MG O M B E A ubunge kwa tiketi ya CCM katika Jimbo la Bunda, Steven Wasira amewataka Watanzania wasifanye majaribio na kubahatisha katika kuchagua urais kwa sababu mamlaka hayo ni makubwa na yanastahili kukabidhiwa kwa mtu mwenye akili timamu na chama cha maana.

    Aidha, amehoji kwa vipi Watanzania wanaweza kununua urais kwa Sh 20,000, akihusisha na kauli ya mgombea urais wa Chadema, Dk. Willibrod Slaa aliyekaririwa akisema akishinda, atafuta ada katika shule nchini.

    Kwa sasa, ada kwa shule za sekondari za kutwa za serikali ni Sh 20,000 wakati elimu ya msingi hakuna ada. Kwa elimu ya chuo kikuu, serikali inatoa mikopo.

    Akizungumza kwenye mkutano wa kampeni mjini Bunda mbele ya mgombea urais kwa tiketi ya chama hicho, Rais Jakaya Kikwete, Wasira alisema urais ni mamlaka makubwa ambayo Watanzania hawapaswi kuyafanyia majaribio.

    “Mwisho nataka kutoa ushauri kwa watu wa Bunda, Mkoa wa Mara na kwa Watanzania wote. Kwa mujibu wa Katiba yetu, mamlaka ya kiongozi wa serikali huchaguliwa na wananchi.

    Rais ni mamlaka makubwa,” alisema. “Ndiye anayetangaza vita, kwa hiyo usiende kubahatisha, wala msifanye mambo ya kubahatisha, kujaribu.

    Ni lazima mchague mtu mwenye akili timamu, anayetoka chama cha maana. Mwalimu Nyerere alisema Rais anaweza kutoka chama chochote, lakini Rais bora atatoka CCM.”

    Huku akishangiliwa na wananchi, mwanasiasa huyo ambaye pia ni maarufu kwa jina la Tyson, alisema Watanzania ifikapo Oktoba 31, mwaka huu, hawapaswi kuchagua Rais wa kubahatisha, wa kudanganya na msema uongo.

    “Mtu anasema atauza saruji kwa shilingi elfu tano…kiwanda anacho?

    Bei ya mafuta inapangwa duniani na ina uhusiano na mataifa mengine katika masuala ya uchumi, yeye atamudu vipi,” alihoji Wasira ambaye pia ni Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM na Waziri wa Kilimo, Chakula na Ushirika.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hiyo alfu ishirini hatujapokea kwa mtu wala siyo kwamba kwa sababu ya elimu tu ndo tumchague slaa. bali kwa umakini, uzalendo na nia ya kurejesha heshima ya serikali.

    au wassira anatuasa tuuze urais wetu kwa kofia na tisheti?

    Wassira anajilinganishaje yeye na halmashauri yake na ile ya karatu? anaingia kwenye viatu vile????
    KARATU boy ndiye tunayempigia chapuo awe raisi ili yale aliyoyaweza kule jimboni kwake yawezekane nchi nzima.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wasira nae sasa chama chake kinacho nunua kura kwa elfu 2,5, 10 na khanga na t-shirt juu sijui haoni?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    keshachanganyikiwa huyu tayari.
     
  5. e

    emalau JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 975
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Basi tutauza urais kwa Tshirt na khanga !
     
Loading...