Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasira live Arusha maadhimisho ya CCM mkoa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chuki, Feb 5, 2012.

  1. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais Mahusiano na Uratibu;Mhe Stephen Masatu Wasira hivi sasa yuko Meru kuhudhuria maadhimisho ya miaka 35 ya Chama Cha Mapinduzi, yanayaofanyika kimkoa mjini Meru, hapa kwenye Mkutano watu ni wengi sana tofauti na ilivyotaegemewa, kivutio kikubwa kimekuwa ni Wasira ambaye amekaribishwa kama mgeni RASMI kuhudhuria sherehe hizi.

    Pia ikumbukwe Wasira ni Mjumbe wa Kamati kuu ya CCM Taifa (CC) hivyo amepewa dhamana ya kuwa MLEZI wa Chama hicho MKOA WA ARUSHA.
    Baadhi ya watu waliohudhuria wamesema wamekuja kwawingi kwa kuwa wanaimani na CCM na hasa kipindi hiki kigumu ambacho mbunge wao

    Mhe: Sumari amewatoka,Pamoja na hayo wengi wamsema wanavutiwa na hotuba nzuri za nguli huyo wa siasa hapa nchini, na nukuu;
    "Mhe.Wasira akitoa hotuba anaelewaka, utafurahi na kuelimika tofauti na viongozi wengine."
     
  2. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pyaaa kama bata kanya!
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Duh.............. 'Nguli wa siasa'
     
  4. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    So hujui au unajaribu kuuliza tukuelimishe?
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Gosh, bado watu wanawekeza kwenye propaganda za mwaka 47!
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nguli? Nguli hulala Bungeni?
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Chuki, sijauliza mkuu nimeduwaa......
     
  8. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jana kwenye madhimisho ya miaka 35 ccm arusha wanachama na viongozi akiwamo wasirra (tyson) jana walitimua mbio baada ya kukatisha kwa maandamano kwenye ngome ya cdm mambo yalikuwa hivi.

    CCM walikuwa wanaelekea mbauda njiani vijana wa cdm wakawa wanawaonyesha alama ya V sisim walikasirika na wakawakamata baadhi ya vijana wa cdm ndipo wanachama na wapenzi wa cdm wakatokeza kwa wingi barabarani na kuanza kutembeza kipigo cha mbwa mwizi na kupelekea wanaccm kujeruiwa vibaya sana na wengine kukimbizwa hospitalini ndipo wasira na viongozi wengine wakakimbilia kusiko julikana.
    Polic walikuwepo lakini waliogopa kuingilia na wakawa watazamaji tu.

    Source; ni wapo redio FM

    Nawasilisha.
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kweli hao ni makamanda!
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hii ishu imetokea kweli ila inasemekana vyombo vya habari kwa maana ya TV na redio wasitangaze sana.
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Machalii wa Arusha wana akili sana!
     
  12. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    My God tumefikia hapo?
     
  13. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Arusha moto wa kuotea mbali bwana
     
  14. m

    mareche JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana cdm arachuga
     
  15. k

    kiche JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu mtindo wa ccm kupita njiani na kuanza kupiga watu kisa eti wameonyeshwa vidole ni hatari!!kwa sasa umeshakuwa kama ni desturi,mimi binafsi nilishawashuhudia ccm ndiyo uwa chanzo cha haya yote,wanapopita kwenye hayo matembezi yao (maana wao uwa hawaandamani) uonyesha dole gumba kwa watu walio pembeni mwa barabra na mara wakijibiwa inakuwa tabu,ni bora vyombo vya usalama viwe makini kwa hili kuna siku maafa yatakuja kutokea.
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni wana Arusha
     
  17. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema mnajua kupigana! Ni chama cha fujo na kupigana kina wavuta bangi kibao kuanzia Taifa hadi mitaani!
    Hongera Chadema lazima kieleweke!
     
  18. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bangi mbaya sana
     
  19. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Natamani sana kuishi Arusha.
     
  20. F

    FUSO JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,749
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mwanza kazi safi, Mbeya kazi safi - Tunduma kazi safi; Iringa kazi safi; Arusha kazi moto moto; Moshi kazi safi saana,

    Singida, Tabora, Dodoma mbona mnatuangusha? mmekubali kuliwa milele? amkeniii....kumeshakucha
     
Loading...