Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasira kwa komedi ni noma!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jobe ayoub, Jun 16, 2012.

  1. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1.Alianza kusinzia bungeni,yeye akadai alikua anatafakari
    waliompiga picha hawana cha kufanya.

    2.Jangwani alikuja na hili nalo:
    "Napenda kumpa ujumbe Mbowe,
    Anaposema CCM hatujafanya lolote ana mkufuru baba yake mzazi aliyefanya
    kazi na Mwalimu Nyerere,
    Aangalie asije akapata laana ya wazazi wake, kama
    ameshindwa siasa aende akarudie mradi wake wa kuuza pombe
    bar,”

    NB: wenye wazazi wa aina ya Wasira wanalo
     
  2. Kibada

    Kibada Senior Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshauri akaombe kazi( part time) pale ze comedy!
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nchi yetu haina maendeleo kwa sababu ya viongozi wengi wana akili kama za wasirra ambaye ki ujumla alitakiwa awe kijijijini anatunza wajukuu zake.
     
Loading...