Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasira, Cheyo na Mrema wakamatwe na kuhojiwa kwa uchochezi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Byendangwero, Mar 4, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Madai ya Wasira, Cheyo na Mrema ya kwamba katika maandamo ambayo chama cha CDM kimekuwa kikiendesha katika ukanda wa ziwa, chama hicho kimekuwa kikihimiza wananchi kujipanga ili kuing'oa serikali iliyoko madarakani si ya kweli hata kidogo. Nimekuwa nikifuatilia maandamano hayo; sikuwahi kusikia kiongozi yeyote wa CDM akitamka maneno kama hayo. Hivyo hii agenda ya kung'oa serikali iliyopo madarakani kwa njia ya maandamano inaonekana kuwa ya Wasira, Cheyo na Mrema. Ndiyo maana nashauri wakamatwe na kuhojiwa kwa jambo hilo.
     
  2. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

















    Unamzungumzia huyu siyo?
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa wazee kijua ndio hicho kinakuchwa hivyo wanatafuta kuonekana kwa bwana mkubwa wapate mchele, teh
     
  4. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Duh nimestuka nikajua nimekosea venue ,nikadhani nipo jf zoo, loool !!
     
  5. M

    Mzee Mzima Senior Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umenichekesha sana......
    ila huyu jamaa hajaongea muda mrefu sana sasa anataka at least watu wajue kuwa bado yupo ili next cabinet reshuffle akirudishwa kilimo ili waendeleze biashara zao na bwana mkubwa watu wasishangae, kwa mrema na cheyo nahisi wanataka hela ya mafuta baada ya kupewa ya magari
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani mkuu umenivunja mbavu kabisa
    kwani cku hizi anatumia mkorogo mbona kawa mweupe au macho yangu
     
Loading...