Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasira ashinda kwa kishindo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wanzagi, Nov 1, 2010.

  1. W

    Wanzagi Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo ubunge Bunda ni kama ifuatavyo:

    CCM wamepata kura 27305
    Chadema wamepata kura 12572

    Kwa hiyo Stephen M. Wasira ameshinda jimbo la Bunda kwa asilimia 68

    Habari ndio hiyo!
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Tuliambiwa Tyson kaangukia pua humu
     
  3. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mkuu,

    Kuna watu wako hapa kudanganya, inasikitisha sana. Wanachanganya vichwa vyetu bure!
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwakweli inasikitisha sana
     
  5. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe ni muongo kwanza huna hata aibu tangu mwaka 2007 your still a juniour member...grow up...!:A S angry::nono:
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Jamani nini hii..tunaomba habari za kweli...mnataka tuache kuliamini hili jamvi..?
     
  7. m

    miseryman Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni porojo tunataka ukweli
     
  8. N

    Ngurudoto JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeweza kuthibitisha hizi habari toka Bunda on the ground. Hivi punde, Tume ya Uchaguzi Jimbo la Bunda na hakuna dispute zozote kama ambavyo imevumishwa JF
     
  9. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Invisible na team, hebu shughulikeni na waleta masikhara. Hapa sio kiu wala ijumaa alaa. Muda mzuri wa kupiga BAN watu wanaochezea akili za watz
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanaoleta taarifa feki wajinga sana. Tafadhali invisible, tuondolee mtu anayeleta fununu badala ya data kamili.
     
  11. F

    Ferds JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    tuatakimbiana hapa, huko arusha naskia watu wamesema kama kura zitachakachuliwa basi na wao watachakachuana sura zao kwa virungu na polisi
     
  12. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh hii imenisikitisha sana, mfano ungine ni vile jimbo la Arusha mjini isivyojulikana ukweli ulipo. Mara Lema anakataa kusign mara Batilda, ukiwa nje ya nchi na unategemea hili jamvi "I think you need to wait until the final results are announced"

    Ngoja nikahangaike!

    Njimba
     
  13. S

    Selemani JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    lol.

    Sasa kuwa junior member ndio maana yake nini? It doesn't matter, as long as habari ni za ukweli.
     
  14. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180

    Mh!!!!!
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    I do not trust a neew comer.that is my stand................
     
  16. D

    DEO G Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 27, 2007
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu c mwenzetu
     
  17. w

    wassija Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa watyu hamtaki kuambiwa ukweli au? lol
     
  18. M

    Mkandara Verified User

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Duh, mbona habari nilizopata toka Bongo kuwa Wasira kaangua?
     
  19. w

    wassija Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  20. M

    Mkandara Verified User

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
     
Loading...