Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasira anapiga uwongo wa wazi hadi bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, Jun 20, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Akiwasilisha mpango wa maendeleo Wasira alisema uchumi wa Africa ulikua kwa asilimia 2% kitu iklichopingwa vikali na Mh Silinde kuwa inawezaje? uchumi wa Africa kupanda kwa asilimia 2 ilhali nchi za mwisho uchumi huo ulipanda kwa asilimia 3 ? cha msingi Wasira anatia propaganda hata kwenye mambo muhimu bila kujali nani anamsikiliza, ama alichoambiwa asome hakujuajua undani wake
     
  2. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 852
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kadanganywa na mzee wa igunga nchemba mwigulu. Ambaye ajiita mchumi mwenye first class, wakati uchumi wa nchi unadidimia. Sasa hata mimba inadaiwa na wazungu. Nchembaaaaa!!. Upo?.
     
  3. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasira ni muumini mwenzangu wa Kanisa la Wasabato na huwa tunasali wote pale Magomeni Mwembechai. Sasa huwa nikimuangalia pale kanisani anavyo jifanya mnyenyekevu nikifikiria madudu anayo yafanya nje ya kanisa ukweli huwa nachoka kabisa. Ninacho taka kusema ni kwamba huyu jamaa analichafua jina la kanisa. Wasabato ni watu wanao heshimika sana na ni watenda haki na tulitarajia huyu jamaa kulitangaza jina la kanisa letu huko aliko kwa kutenda haki lakini yuko kinyume kabisa na mafundisho ya imani anayo ifuata.

    Nina muomba sana aamue kuwa Msabato mkamilifu au abaki Duniani na maovu yake. Sijui wanao mfahamu huyu jamaa kuwa ni msabato wanapata picha gani juu ya wasabato. Nahisi aibu sana.
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Msimlaumu, matatizo ya usingizi hayo. Analala facts zinapita.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    jamani huyo ni mgeni toka hifadhi ya gombe, alimtoroka dr jane goodall na kukimbilia bunda hahaaa tumrudishe kwenye hifadhi anatuharibia tu taratibu zetu mjini hapa
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,565
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Afutwe ushirika huyu!
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nipe namba ya mama yako nimpatie nasikia mama yako anaiweza sana shughuli ya kuwarudisha Gombe kama alivyofanikiwa kwa baba yako hadi leo tupo na wewe hapa.
     
  8. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nasikia adui Yake no.1 ni kioo
     
  9. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwigulu ni kati ya wale wachumi copy n paste, kakopi madesa kakariri akahamishia kwenye UE. 1st class darasani, zero kwenye application.
     
Loading...