Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasira amewakilisha Tanzania kwenye sherehe za kumwapisha waziri mkuu mpya Lesotho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiti, Jun 8, 2012.

  1. K

    Kiti JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna mshikaji kanipigia simu kuwa kamwona Wasira kwenye Lesotho TV wakati wa kumwapisha waziri mkuu mpya wa Lesotho. Inaonekana ameiwakilisha serikali ya Tanzania. Mwenye habari kamili atujulishe. Kwa nini Mkulu au Shein au Pinda hawakuwakilisha.

    Waziri mkuu mpya ameapishwa masaa machache yaliyopita baada ya upinzani kuungana na kupata majority kuweza kuunda serikali mpya. Waziri mkuu wa zamani amekubali kushindwa na kuahidi kuwa strong opposition.
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Atakuwa ameitwa kuwatisha Raia wa huko

    [​IMG]
     
Loading...