Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasira alikuwa na mafua na samwel sitta alipolala alikuwa anaumwa na nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by mkibunga, Jul 21, 2011.

  1. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZIIII! URAMBO MASHARIKI JUUU! MBUNGE WETU SAFIII! SUTI YAKE JE, MKAO WAKE JE! KULALA KWAKE BUNGENI SAAAFIIII!~ NDUGU WANA CCM MBUNGE WETU TANGU AKOSE USIPIKA HANA RAHA , AMEBUNI NJIA MBADALA YA KUTUWAKILISHA BUNGENI. ANAKOROMA BUNGENI AKIAMKA ANAUNGA HOJA 100 KWA 100 NA KUGONGA MEZA CCM mara CCJ AMA KWELI YAMETUFIKA
    huyu ndo anasema wapinzani wanafiki hali yeye ndo mnafiki anajidai anatuwakilisha kumbe amevembewa nyama za mnadani
    ebu muone alivyovaa baba wa watu na anachokifanya mie nilidhani wasinziao ni wale wenye njaa kumbe na washibao hulala kwa aibu hivi
    IMG_1048.JPG
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    alikuwa na msongo wa mawazo mkuu..
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kufumba macho haimaanishi kuwa mtu kalala, tuwe tunafikiri kisayansi muda mwingine
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    huu ni ugonjwa wa kufuatilia hoja kwa umakini na hadi sasa hauna tiba ya kuaminika zaidi ya ushauri tu
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Anatunga sera za kuwa blast wapinzani ole wenu akiamka na kukuta hoja....haieleweki!!tena imetoka kwa wapinzani!!mtakoma
     
  6. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwita sayansi ipi unayosema ya ccm au tuyoifahamu sote na wewe toa utetezi wa kisayansi kwamba samwel sitta alifumba macho, macho ambayo yamefumbwa kwa kulazimishwa na midomo kungekuwepo na mikunjo,midomo ingeonekana imebanwa lakini kinachoonekana jamaa kalala labda wana ccm ndivyo mnavyofumba macho je alifumba akisali, kuna upepo uliopeperusha vumbi hivyo anajizuia lisimwingie machoni, au alifumba ili amsikie vyema mtoa hoja kazi kwako pata uwezo mwita kama angekuwa kwenye ze komed hapo tuseme alikuwa anakusudia kuchekesha umati maana mheshimiwa kulala ni issue, au ndiyo hii jairo aliiona aksema wabunge ni kama ze ok ya masanja , kiranja,anabanja, hatumii ganja
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    alikuwa anaumwa ccj!
     
  8. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aisee... watu wakilala wanakua wabayaaaaaaa
     
  9. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    kama wewe ulivyofumba siku ile ukikaimu u pm. We unaona kabisa denda linataka kumwaika muasisi wa ccj.
     
  10. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,563
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Anaoteshwa point za kuchangia bungeni
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kupinga kila kitu mwisho utaonekana **** la JF siku hizi mwenzio MS kapunguza uzezeta wa kihivo,

    nimefikiri kisayansi na kugundua Sitta kalala kisayansi

    [​IMG]
     
  12. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    "Anafikiri" kwa makini
     
  13. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,786
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Hiki kibabu kwishney
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkao wa kuachia mashuzi huu!

    [​IMG]
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aisee hawa wazee sasa too much, sitta, warioba, mrema, komba!!!

    Umri jamaniiiiiiiiiiiiiii
     
  16. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo kuna kiyoyozi, je ingekuwa hakuna si ndo angeshusha na chandarua kabisa
     
Loading...