Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasira aibu ya hili ipo wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkulia, Oct 1, 2012.

  1. M

    Mkulia JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni jana Stephen Wasira alisikika kupitia vyombo mbalimbali vya habari akiwakana hadharani watoto wa kaka yake kuwa eti siyo binti zake. Sababu kubwa ya kuwakana huko ni pale Dr. Slaa alipotangaza jana yake kuwa mabinti wa mwanasiasa maarufu nchini wamejiunga na CHADEMA. Je Wasira,kuna aibu gani kwako kwa binti zako kujiunga na chama cha upinzani? Na je,ni kweli kuwa watoto wa kaka au ndugu yako siyo watoto wako? Hivi ukitengeneza "FAMILY TREE" ukianza na wazazi wenu,watoto wao(yaani wewe na kaka yako) na kumalizia na watoto wenu(wewe na kaka yako) bado hao hao hawatakuwa sehemu ya familia yako? Licha ya hayo nimekushangaa zaidi pale ulipomwambia Dr. Slaa kuwa suala la mabinti hao kujiunga na CHADEMA siyo hitaji la watanzania kwa sasa. Je,wewe kutoa kauli hadharani ya kuwakana binti zako ndiyo hitaji letu watanzania kwa sasa? Tunaomba sana mh. Wasira punguza kukurupuka.:nono:
     
  2. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180

    Naunga mkono mia kwa hoja yako. Tukirejea msuguano kati ya Mh Mkapa na Nyerere family utaona ni kwa namna
    gani CCM wanaongea bila kureason.
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa wanakurupuka. Mbona hao mabinti walisema wenyewe kuwa huyo mzee wanamuita baba mdogo? Sasa alikuja kwenye media kufanya nini?
     
  4. piper

    piper JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndo tatizo la baadhi ya wanasiasa kutumia masaburi kufikiri, ina maana hata wangekuwa watoto wake wa kuzaa angewakataza kujiunga na chama cha siasa wakipendacho, na je huu siyo umangimeza?
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata kama ni watoto wa kaka yake ni WATOTO WAKE PIA, ANATAKA KUSEMA ANAWEZA KUOA HAO??
     
  6. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
  7. majany

    majany JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ubongo wa nyani ni mdogo(interms of development na size pia)......msimseme sana.......

    .....REVOLUTION IN PROGRESS........do not disturb!!
     
  8. Akami

    Akami Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duhh,ubongo wa ny,,,,, ni mdogo!
     
  9. majany

    majany JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata evolution hukupitia pitia....we soma tofauti yetu sisi binadamu na wanyama interms of brain size,development and complexity...unaniangusha chief...!!!
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    huko unako enda siko
     
  11. majany

    majany JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  12. majany

    majany JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  13. A

    ACCOUNT FULL JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 1,943
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndio wameshajiunga CDM sasa,makelele ya nn?
     
  14. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mtu mzima akichoka akili hubwabwaja.
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndiyo mkuu watoto wake kwanini awakatae, siasa tuu ndo inatufanya tusahau familia zetu!?
     
Loading...