Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasiostahili kurudi bungeni 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwame Nkrumah, May 10, 2009.

  1. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa ni baadhi tu ya wabunge wanao onekana kutofaa mwakani, feel free kuongeza majina mengine au kukosoa kwamba fulani asiwepo kwenye list hii.

    1. Gideon Cheyo- Ileje.
    2. John Chilligati - Manyoni.
    3. Chitalilo - Buchosa [ do i need to say why for this guy? ]...lol.
    4. Zainab gama - Kibaha.
    5. Kapuya - Urambo.
    6. John Komba- Mbinga West.
    7.Ligalama Casto- Kilombero.
    8. William Lukuvi - Isman.
    9. Pombe Magufuli - [ just kidding...]
    10. Ritha Mlaki - Kawe.
    11. Lau Masha - Nyamagana. [ the guy is too quite on mafisadi issue ]
    12.Benson Mpesya - Mbeya Mjini.

    13. Wabunge wote wa CCM waliokuwepo kwenye kikao cha NEC na kukaa kimya wakati bunge linaandamwa kwa kufanya shughuli zake kama inavyotakiwa kikatiba.

    Mapambano yetu tueleze bungeni sasa, bunge likiwa "rubber stamp" ya mafisadi hatufiki popote.
     
    Last edited: Aug 21, 2009
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    John Malecela- Mtera.
     
  3. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    13. Charles Kenja- Ubungo
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni nini kitanifanya nisiione hii kuwa ni wish list tu?
     
  5. Kakati

    Kakati Senior Member

    #5
    May 10, 2009
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 143
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wilson Masilingi - Muleba Kusini
     
  6. G

    Giroy Member

    #6
    May 10, 2009
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmemsahau Felix Mrema,Arusha
     
  7. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umekata tamaa kiasi hiki mkuu?
     
  8. b

    bangusule Senior Member

    #8
    May 10, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Anna Kione Kilango Malecela-Same Mashariki. jimbo la Same Mashariki liko nyuma kuliko majimbo yote katika mkoa wa Kilimanjaro. Same Mashariki iko nyuma ktk elimu,afya,maji,mazingira,misitu,kilimo,barabara.
     
    Last edited: May 10, 2009
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapa una maanisha kutania nini? Sasa si list nzima itaonekana ni utani. Labda ufafanue.
     
  10. M

    Mulugwanza Member

    #10
    May 10, 2009
    Joined: Feb 3, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kingunge Ngombale Mwiru
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wish lists zimekuwa nyingi mno JF. Mi nadhani bunge liwe scrapped all together hatuhitaji kitu kama hicho, tunapenda kuiga kila kitu hata visivyo na ulazima. Yale majengo ya bunge na equipments zake, zingafaa sana kuwa University au majengo ya hospitali ya kisasa.

    Kama tatizo ni kutunga sheria tunaweza kufanya hivyo kwa njia tofauti. Kama kuisimamia serikali, tufanye auditing kwa kila wizara kutoka kwenye independent bodies.

    Kama bado wanang'ang'ania siasa, waanzishe klabu za siasa na bunge kwa gharama zao..

    my 2 pennies..
     
  12. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wabunge wote watakao kaa bungeni miaka mitano bila kusema chochote kwenye vikao vya bunge. Ukiangalia vikao vingi vya bunge utakuta "waheshimiwa" wengi kazi yao kuchapa usingizi au kupiga story. Waondolewe hawa kwa sababu hawa fanyi chochote kwa ajili ya majimbo yao wa taifa kiujumla. Washa kula hela na mirupurupu za bure sasa wakale pension zao.
     
  13. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    To do so you must come up with an alternative. Umesema nini kifanyike but haujasema haswa hiyo nchi bila bunge litaendeshwaje. How will your idea b implimented logically? Labda unge tueleza kidogo.
     
  14. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kingunge Ngombali Mwiru ameeshazeeka hafai kwenye serikali tena, nashangaa serikali bado imemkumbatia. Wazee kama hawa serikalini wanaziba nafasi za vijana kukaa kwenye madaraka.
     
  15. M

    Masatu JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona umesahau jimbo kuu la Tanzania linaloshikiliwa na Jakaya Kikwete
     
  16. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hilo mbona inaeleweka kuwa mgombea wake hupita bila kupingwa mpaka atakapomaliza miaka yake kumi: "kulingana na taratibu tulizojiwekea ndani ya chama chetu cha WAKULIMA NA WAFANYAKAZI"
     
  17. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bila kumsahau Fisadi papa Rostamu Azizi
     
  18. Ndamwe

    Ndamwe Senior Member

    #18
    May 10, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nazir karamagi - Bukoba v
    edward lowassa - monduli
    andrew chenge -
    hamis kagasheki - bukoba (mj)
     
  19. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Edward Lowassa na Chenge bado wana pesa nyingi za kuhonga wapiga kura: sii rahisi kuangauka!!
     
  20. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Umenifurahisha sana mkuu kula tano kwanza. Hili jimbo mhusika hastahiri kabisa kurudi 2010
     
Loading...