Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasiopata mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chimile, Oct 8, 2012.

  1. Chimile

    Chimile Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, naomba kufahamu kwa sisi ambao hatujapata mkopo kama kuna taarifa ya awamu nyingine ya majina ya mkopo... truly tunnaumia sana na kuhisi kutopata chance ya kuendelea na masomo.
    Kwa aliye na taarifa NTASHHUKURU KUJULISHWA
     
Loading...