Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasiojua kusoma na kuandika wanapigaje kura?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, May 28, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hivi watu wazima Tanzania wasiojua kusoma na kuandika wanapiga vipi kura? Maanake ni asilimia 69 tu ya watu wazima Tanzania wanajua kusoma na kuandika (World Resources Institute, 2007). Je, wale wasio ona?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Niliwahi kusikia kua wanaweka sahihi ya kidole gumba!
    Sina uhakika kama ni kweli!
     
  3. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo ndipo utakapo jua kwa nini CCm hawataki hawa watu wajue kusoma
     
Loading...