Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasindikizaji wa msafara wa Lema watawanywa na Polisi mkoani Manyara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee wa Rula, Nov 15, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Updates;
    Kama nilivyoahidi kuweka mahojiano baina ya Sunrise Radio na G. Lema hatimaye kwa msaada wa wadau mbali mbali nimefanikiwa kuweka mahojiano hayo;


    Baada ya kuibuka mkanyiko huo nilifanya mawasiliano na Mh. G. Lema na kunithibitishia ni kweli yupo Dodoma. Wakati nimemaliza kuongea nae SunRise waliongea na Lema na kufanikiwa kudaka mazungumzo yao.

    Mbunge wa jimbo la Arusha mjini Mh. G. Lema amekamatwa leo hii akiwa njiani kuelekea Dodoma kuhudhuria kikao kinachiendelea cha bunge.

    Mazingira yalipolekea kukamatwa yalikuwa hivi:

    Wakati akiwa mkoani hapo Machinga na madereva wa boda boda walimtambua na kumzuia ili awasalimie, wakati akiwasalimu alikamatwa na mpaka saizi bado yupo kituo cha polisi Manyara akihojiwa.

    Taarifa zisizo rasmi zinasema kuna uwezekano mkubwa ikawa ni fitna ya mkuu wa mkoa Arusha ambaye aliitwa mjinga na Lema jana wakati akiongea na radio ya Sunrise Arusha na kutakiwa kufuta kauli yake na yeye Lema kukataa.

    Bado nazidi kufuatilia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Mbunge wa jimbo la Arusha mjini Mh. Godbless Lema alizuiliwa na madereva wa boda boda ya piki piki za biashara akitokea Arusha kuelekea Dodoma kwenye kikao cha Bunge.

    Wafanyabiashara hawo walimzuia Lema nakutaka angalau neno lake moja kwaajili ya unyanyaswaji wanao upata kutoka kwa jeshi la police, Lema alisimama na kuongea nao kwa dakika kumi na sita kisha akaongozana nao mpaka kwenye ofisi za chama (Chadema)na kuwapatia bendera za chama kwaajili ya kueneza chama.
    Baada ya Lema kuondoka katika maeneo hayo na sasa yupo mjini Dodoma wafanyabiashara hawo wamekamatwa na jeshi la Police kwa kupeperusha bendera za Chadema. Kuna uvumi unasema Lema amekamatwa huu ni uongo mkubwa sana Lema haja kamatwa na tayari kaingia mjini dodoma.

    Kuhusu jeshi la police:
    Huu ni uonevu wa hali ya juu sana kuzuia watu wasiwasilishi hisia zao pale wanapo ona ni muda muafaka wa kufanya hivyo, tunalaani vikali ukandamizwa huu wa kipuuzi mno na hata mjinga hawezi kuufanya na sijui nitoe jina gani litakaloweza kusimama badala ya mjinga, mungu awatie moyo wa ujasiri wale wote waliyopata misuko suko hii, safari bado ni ndefu na nilazima tusonge na tufike.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo Lema kuongea na wananchi? Na askari wa Mwema walikuwa wanamfuata? very strange!
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Something is wrong with this guy
     
  5. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ilikuwa anawaeleza nini?
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    kwa kosa gani
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    CCM ni mahututi, kesho tutarajie mauti yake
     
  8. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Mbunge wa jimbo la Arusha mjini Mh. Godbless Lema alizuiliwa na madereva wa boda boda ya piki piki za biashara akitokea Arusha kuelekea Dodoma kwenye kikao cha Bunge.

    Wafanyabiashara hawo walimzuia Lema nakutaka angalau neno lake moja kwaajili ya unyanyaswaji wanao upata kutoka kwa jeshi la police, Lema alisimama na kuongea nao kwa dakika kumi na sita kisha akaongozana nao mpaka kwenye ofisi za chama (Chadema)na kuwapatia bendera za chama kwaajili ya kueneza chama.
    Baada ya Lema kuondoka katika maeneo hayo na sasa yupo mjini Dodoma wafanyabiashara hawo wamekamatwa na jeshi la Police kwa kupeperusha bendera za Chadema. Kuna uvumi unasema Lema amekamatwa huu ni uongo mkubwa sana Lema haja kamatwa na tayari kaingia mjini dodoma.

    Kuhusu jeshi la police:
    Huu ni uonevu wa hali ya juu sana kuzuia watu wasiwasilishi hisia zao pale wanapo ona ni muda muafaka wa kufanya hivyo, tunalaani vikali ukandamizwa huu wa kipuuzi mno na hata mjinga hawezi kuufanya na sijui nitoe jina gani litakaloweza kusimama badala ya mjinga, mungu awatie moyo wa ujasiri wale wote waliyopata misuko suko hii, safari bado ni ndefu na nilazima tusonge na tufike.j
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Sasa polisi bendera za Chadema zawanyima nini?
     
  10. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Amepelekwa wapi, kuna nini hawa mabwana wa maghamba's?????????Wanamwogopa nini huyu bwana, kama anakwenda Dodoma asiongee na mtu yeyote, awe bubu?????????
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hivi mbunge wa hapo ni nani vile?
     
  12. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Zinawanyima usingizi. Wakubwa wao hawa lali kwa sababu ya Chadema na hivyo wamekuwa wanawalinda usiku kucha bila nao wao kulala.
    Wanaamini wakifanya hivyo watapata usingizi.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa akapimwe akili. Yeye kila siku ni misukosuko tu.
     
  14. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tetesi zina source! Anyway, source ni tetesi.

    Ni kweli jana Lema alimchana live RC wa Arusha redioni, nachoona sasa RC na OCD Vs Lema na CDM Arusha. Huyu RC inaonekana ni kama ametumwa kukamilisha mission fulani hapa Arusha na nadhani hali itakuwa mbaya zaidi.
     
  15. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hizo ndio habari za uhakika kuhusu mpambanaji wetu Mhs Lema, yuko Domdom! Ahsante kwa taarifa mkuu!
     
  16. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    No, something is very wrong with Police. Wameona wangemfanyia hivyo akiwa Arusha kingenuka, sasa wanawapima vijana wa Manyara.
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Teteteteteeeeee! Mlio na ndugu polisi poleni sana. Muwaonee huruma hao ndugu zenu polisi maana wanvyotumika sidhani hata kama wana muda hata wa kulea familia zao. Khaaaaaaaaa! Acheni tu. Sidhani kama ntakuja mruhusu ndugu yangu yeyote ajiunge na hii kazi ya kijinga.
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kumbe ndo maana unatukanwa, kwani ni lazima uchangie! mpumbavu mkubwa! Nenda kapimwe akili mwenyewe...
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wewe nawe uende ukapimwe kama akili yako ni ya binadamu, farasi au mchwa
     
  20. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Something is wrong with you Rejao, Police and CCM
     
Loading...