Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasimamizi wa mtihani wa Mock 4m 2 wamelipwa 3600 siku

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr Mayunga, Sep 27, 2012.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huku Rufiji ni swala lakusikitisha sana,eti viongozi ambao pia baadhi yao ni wakuu wamashule wanakaa nakukubaliana kuwa msimamizi alipwe 18000 na msimamizi mkuu ni20000 kwa wiki.Hivi tunakwenda wapi sisi walimu,chakusikitisha zaidi wasimamizi wakuu wameandika ripoti lakini wengiwao hawajashauri hata malipo yaongezwe.Walimu tutakomboka kweli,au ni manyanyaso tu.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo sisi tufanyaje sasa?
     
Loading...