Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasimamizi uchaguzi: Walimu wamwagwa pwa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by The Dreamer, Oct 28, 2010.

  1. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mabibi na mabwana heshima mbele.

    Taarifa za uhakika kabisa walimu walioomba kusimamia uchaguzi jimbo la Karagwe wamemwagwa pwa! Kwa mfano kata za Kayanga na Ndama wamechukuliwa watu wa kawaida (bila shaka mrengo wa JK). Hii inatafsiriwa kuwa ni hofu ya Mkulu juu ya Umma wa wafanyakazi usiomfagilia. Habari ndiyo hiyo
     
  2. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kuna jamaa zangu ni waali maeneo mengi sana ya morogoro wamepata nafasi za kusimamia, wengi nilioongea nao wanaonyesha kutokuwa tayari kutumika kama daraja la ccm
     
  3. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uchaguzi tutaona vituko vingi sana.
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    wale waliim si ndo waliambiwa kuwa hata wagome miaka nane hawapati kitu!!!!
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa ndio wakati wa Walimu hao kufanya maamuzi magumu kwa kuwachagua wagombea watakaoleta mabadiliko.
     
Loading...