Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasiliana na Wateja kwa Rahisi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by bongolive, May 28, 2011.

  1. b

    bongolive New Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa unaweza kutuma sms kwa watu wengi kwa rahisi kutumia huduma za kampuni mpya ya technologia Bongo Live!

    Wasiliana na wateja wako, kumbusha watu kwa ajili ya malipo, tuma offa za bidhaa na mengineyo.

    Gharama ni za sms unazo tumiya tu.

    www.bongolive.co.tz
     
Loading...