Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasiliana na MNYIKA kupitia mbungeubungo@gmail.com Simu +255783552010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Dec 29, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    GreaTthinkErs,

    Nafahamu tuna michakazto mabli mbali inayoendelea kuimarisha Taifa Letu.

    Nimetoa Email na Simu yake kurahisha mawasiliano kwa yule anayehitaji.

    Lets Click&dial for Good.
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Naomba umplekee habari kuhusu matatizo haya ya wnanchi wa Goba

    1. Maeneo mengi hakuna umeme
    2. Hakuna Maji
    3. Barabara yetu ni mbovu

    Tafadhali afanyie kazi haya maeneo kama tulivyokubaliana.
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Nadhani hilo tatizo analifahamu, barabara ile inayoanzia Wazo hill kuja madale kwa Kawawa na Goba ni muhimu sana pia zile za kuunga na Tangibovu, salasala nk ni vizuri aziangalie.

    namba ndo hizo, Sema nae
     
Loading...