Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasiliana na ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dubo, Feb 1, 2011.

  1. Dubo

    Dubo JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wale wenye madukuduku yao, na wale wenye ushauri kwa serikali gonga hapo chini

    Ikulu Mawasiliano
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ahsante mkuu lakini sijui kama watasikiliza maoni yetu na kuyafanyia kazi.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Madukuduku kuhusu nini? be specific
     
  4. n

    niweze JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nishajaribu mara Jk alipochaguliwa mara ya kwanza na majibu "wewe changia taifa lako achana na sisi" na nimeyaona mwenyewe baada ya miaka mitano jinsi gani hawataki ujue kitu gani Ikulu inafanya kazi.
     
  5. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu hawachumi zabibu toka katika miiba, wala tini toka katika michongoma. Mti mwema hutoa matunda mema na mti mbaya matunda mabaya! Mti mwema hautoi matunda mabaya na wala mti mbaya hautoi matunda mema (Mt.7:16-18)
     
  6. T

    Taso JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wajanja sana katika kuficha uzembe wao, wameanzisha blog badala ya official website ya Ikulu. Wanajua hawawezi ku maintain kitu official official watakua wanachemka kila siku.

    Tunataka official website.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Salva ndio moderator wa hiyo "website"???
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,243
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Kumekucha...si wasome JF watapata mawazo yetu period wasituletee longa longa
     
Loading...