Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasikilize makamanda wa M4C vs V4C Live on Wapo Radio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by by default, Oct 3, 2012.

  1. by default

    by default JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo Jumatano tar. 03 OCT 2012 saa nne asubuhi katika kipindi cha meza ya busara, Wapo Radio fm 98.00 DSM au sikiliza http://www.ustream.tv/channel/wapo-radio-fm Kipindi cha meza ya busara utawasikia Makamanda wa Chadema wakifafanua juu ya M4C na Tuhuma za Kukifanyia Vurugu Chama Cha CUF.

    Nayo Majembe ya CUF, yatakuwa yakifafanua juu ya V4C ''Dira ya Mabadiliko' na kujibu tuhuma za kutumiwa na CCM, kuisambaratisha chadema.

    Usikose!
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Thanks.
     
  3. M

    Magesi JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupe na mjina ya hao makamanda mkuu
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Unafikiri kuna anayekiri kutumika na ccm? Matendo yao yatawahukumu daima!
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Tena makamanda wa Chadema mkuu maana hata CCM wanaitana Makamanda siku hizi!
     
  6. i

    iseesa JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je atakayewakilisha V4C (Vote4Chadema) ni Mtatiro au ni nani?
     
  7. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tupe updates wengine tupo mapolini
     
  8. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Tupe frequency za radio tutoe update hapa.
     
  9. by default

    by default JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thomas malima naibu ktbu mtendaji vijana wa cuf na Tumaini makene wa cdm ndio wapo ndani.
     
  10. C

    Concrete JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wakuu tunaomba muwe mnatupa updates za ukweli kama Mungi alivyofanya jana!
    Wengi tupo mbali na Dar halafu tunatumia simu za mchina.
     
  11. by default

    by default JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa wa cuf wanasema cdm wameiga hadi rangi za bendere,kauli ya people power ilikuwa yao,anasema cuf ndio imeilea cdm mwaka 95,vision for change cdm wamecopy na kuwa movement 4 change.sera ya majimbo ni ya cuf na serikali 3
     
  12. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    jamaa wa cuf anasema chadema wanawaiga wao kila kitu kuanzia m4c,rangi za bendera,suala la serikali tatu,katiba nk
     
  13. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Jembe Makene anashusha point za nguvu hapa.....CUF wameleta V4C kuanzisha ligi na CDM.
     
  14. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    jamaa wa cuf anawaponda chadema,anasema Arusha sio ngome yao....anasema ata CCM wanamajimbo na madiwani arusha..anaifagilia ccm na kuisahau cuf yake.
     
  15. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    V4C (Vote4Chadema)
    Nimeipenda Mkuuuuuuuu
     
  16. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    kuna mwananchi kapiga anauliza maalim seif anaingia kwenye kamati kuu ya cuf kama kiongozi wa serikali au kiongozi wa upinzani???

    mwingine anauliza cuf mbona siku izi hawapiganii haki sawa kwa wote uko zanzibar au kila kitu kiko sawa siku izi???

    mwingine anatoa masikitiko yake jinsi kiongozi wa cuf anavyotoa kashfa kwa chadema as if yuko upande wa utawala..
     
  17. m

    mamajack JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli nimesikia magamba wanaitana kamanda!nilishangaa.eti mmoja kapata mtoto sas mwenzie anampomgeza na kumtabilia mtoto yule atakuwa kamanda wa ukweli!
     
  18. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    duh inafurahisha sana wadau....!!yani watu wanavyomshambulia jamaa wa cuf kweli siku izi udanganyi mtu.

    Makene alichomuweza yeye kwenye maelezo yake hakuwa anaizungumzia Cuf bali ali base kwenye sera na M4C..jamaa wa cuf alichokosea ni kuiponda chadema mwanzo mwisho sasa haeleweki yeye ni mtawala au mpinzani.
     
  19. The Hyper

    The Hyper JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Swali limeulzwa kwa nini Cuf wamejkita kuiponda Cdm kulko kuwasemea wananchi&kunadi sera zao.
     
  20. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    uyu jamaa wa cuf sijui wamemuokota wapi!!awezi kabisa kujieleza.

    ameulizwa mafanikio ya V4C....anasema mafanikio yake ni mlinzi wa Lema kujiunga na CUF.
     
Loading...