Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasikilizaji wa BBC Swahili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LE GAGNANT, Aug 24, 2011.

  1. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    KWA NINI WASILIZAJI WENGI WA BBC SWAHILI NI WATANZANI A LAKINI WATANGAZAJI WAKE WENGI NI WAKENYA?

    Mkuu wa Idhaa: Solomon Mugera.
    Watangazaji waandamizi:
    Ali Saleh - Habari
    Alex Mureithi - Michezo
    Watangazaji:
    Idd Seif, Suluma Kassim, Charles Hillary, Mariam Omar, Hassan Mhelela, Peter Musembi, Salim Kikeke na Zuhura Yunus.
    Ofisi ya Afrika Mashariki, Nairobi:
    Mhariri: Catherine Fellows.
    Watangazaji waandamizi:
    Caroline Karobia, Josphat Makori na
    Noel Mwakugu.
    Watangazaji:
    John Nene, Ruth Nesoba, Anne Mawathe, Waziri Hamsini, Zainab Deen, Ng'endo Angela, Gladys Njoroge, Robert Kiptoo, Anne Waithera, Dina Gahamanyi, Zawadi Machibya, Ben Mwang'onda na Kamau Kang'ethe.
    Wengine ni Muliro Telewa [Kisumu], Wanyama Chebusiri [Eldoret ], Joseph Odhiambo [Mombasa] na Bashkas Jugsoday[Kaskazini Mashariki].
    Dar Es Salaam, Tanzania:
    Kaimu Mhariri: John Ngahyoma
    Waandishi wa Habari:
    Abdallah Majura [Dar Es Salaam], John Ngahyoma [Dar Es Salaam], Erick David Nampesya [Mwanza], Ally Saleh [Zanzibar] na Jamhuri Mwavyombo [Arusha], Josepaht Mwanzi [Tanzania]
    Uganda:
    Joshua Mmali na Siraj Kalyango
    Burundi:
    Kazungu Lozy na Ismail Misigaro
    Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo:
    Lubunga Byaombe na Patrice Chitera
    Rwanda:
    Yves Buchana
    Comoro:
    Abubakar Omar (Mwandishi wa kijitegemea)
    Nigeria:
    Collins Atohengbe (Mwandishi wa kujitegemea)
    Msumbiji:
    Emmanuel Camillo (Mwandishi wa kijitegemea)
    Afrika ya Kusini:
    Omar Mutasa (Mwandishi wa kujitegemea)
     
  2. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Story yako nimeipenda, napita tu nikirudi nitachangia.
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ungeonesha sasa, yupi mKenya yupi mTZ.
    Baadae yaje maswali yanayohusiana na taaluma, uombaji wa kazinafasi zikiwepo nk.
    By the way hata ukiangalia CCN African Journalist of the year award, waKenya wanafanya vizuri zaidi.
     
  4. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    watangazaji waandamizi waliopo london ni wakenya wote, ofisi ya makao makuu kanda ya afrika iliyopo nairobi kuna wakenya 13 watanzania 2 ambao ni zawadi machibya na ben mwang'onda.
     
  5. m

    matejoo Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That is not the whole story my friend....WAKISTAAFU HAWA Kina Ngyahoma, Hilary, Machibya etc Tanzania ndiyo itakuwa imefutika kwenye media za kimataifa. Sio kwamba nina mtizamo chanya but the new generation of scribes in TZ just puts me off. Kwa sasa utangazaji Tanzania is tantamount to "mipasho" and the like. Hata waigizaji wanakuwa watangazaji kwa bei poa. How do you expect them wavae viatu vya wakongwe kina Othaman Miraji (DW) na Charles Hilary (BBC) to mention but two of my long time heroes???
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakenya wana nidhamu ya kazi nyie Watanzania kazi Usongombwingo
     
  7. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bwa ha ha ha ha ha ha!!
     
  8. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Wakenya wako mbele sana kwenye tasnia ya uandishi wa habari, hata ukifuatilia tuzo za CNN African journalist awards, jamaa huwa wanapata tuzo nyingi sana ukilinganisha na sisi. Kitu kilichonistua kuhusiana na watz wanaosikiliza BBC ni kwamba wana-sympathize sana matukio yanayotukia nchi nyingine kama mauaji na ubakaji Congo DRC lakini wanakuwa kimya au hugusia kidogo tu dhuluma inayofanyika hapa kwetu kama mauaji ya albino na mauaji ya Arusha. Ni kama bado tumelala sana ktk 'paradiso ya nchi ya amani' kiasi kwamba hatufikirii kwamba ya wenzetu yanaweza kutukuta!
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    NIWAJUAO WATANZANIA WALIOPO BBC.


    Watangazaji waandamizi:
    Ali Saleh - Habari MTANZANIA
    Watangazaji:
    Idd Seif, Suluma Kassim, Charles Hillary, ......, Hassan Mhelela, , Salim Kikeke na Zuhura Yunus.
    Ofisi ya Afrika Mashariki, Nairobi:
    Mhariri:.............
    Watangazaji waandamizi:
    Watangazaji:
    , Zawadi Machibya, Ben Mwang'onda.
    Dar Es Salaam, Tanzania:
    Kaimu Mhariri: John Ngahyoma
    Waandishi wa Habari:
    Abdallah Majura [Dar Es Salaam] HUYU KATIMKIA DODOMA KWENYE REDIO YAKE YA SPORT, John Ngahyoma [Dar Es Salaam], Erick David Nampesya [Mwanza], Ally Saleh [Zanzibar] na JOHN SOLOMBI.
    WENGINEO WALIOPITA KUNA MAREHEUMU KAMBONA MTANGAZAJI WA KWANZA WA BBC KISWAHILI, TIDO MHANDO, MBUNGE WA KONDOA MWAMJUA, SUZANE MUNGI(TBC) NK NK
     
  10. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    bbc wanajiri vichwa siyo vilaza bana.
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    John Ngahyoma kafa pia!
     
  12. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    he! Lo! R.i.p john
     
  13. bongo-live

    bongo-live JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2016
    Joined: Jul 3, 2013
    Messages: 750
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 80
    duuuh ukweli
     
  14. Lavan Island

    Lavan Island JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2016
    Joined: Oct 24, 2015
    Messages: 1,276
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Safi Sana hii list kama ni msikilizaji wa bbc haya majina sio mageni
     
  15. Maxmilian Mkongwa

    Maxmilian Mkongwa Verified User

    #15
    Mar 29, 2016
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 514
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    sina haja tena ya kuchangia mada umemaliza mkuu.
     
Loading...