Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasikieni Simba eti Yondani kafungisha

Discussion in 'Sports' started by Fidel80, Dec 28, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunawasubili Mapinduzi Cup sijui nako mtakuja na lawama gani.
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mnyama kwishney!.
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ndio tatizo la mipira ya kibongo kama walimuona ni mtu wa kufanya makosa kila wakati walimpanga wa nini?? Kila Simba au Yanga akimfunga mwenzie lazima lawama zipelekwe kwa wachezaji kuwa walihujumu timu. Acheni hizo mambo ya kizamani hayo. Muacheni Yondani acheze mpira msitake kutafuta visingizio,mpira ni kushinda, kufungwa au kutoka sare!!! Yananiboa kishenzi...
     
  4. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Simba hawana mpya, mara wamlaumu refa na tena leo Yondani, hakuna mpya kwa mnyama, Yanga inatisha bana
     
  5. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani Simba kafungwa!Mbona nilisikia tambo zao eti kundi la Yanga lilikuwa nyanya,sasa naamini hiyo nyanya ndio imekuwa chachandu ya kutafunia nyama za simba na paka.Jamani tamu,hivi sasa nina bonge la pande la paka mkononi natarajia kumpelekea mchawi mmoja anayeitwa masofasofa nae akatafune.Kwa ugumu wa kundi la simba ndio maana wote wamepigwa 2-1 na Yanga tena goli la ushindi ni dakika za mwishoooni
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    na tunakoelekea watawalaumu wasikilizaji wa mpira redioni
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    simba wakubali yaishe na wajipange kwa michezo ijayo, kufungwa na yanga isiwachanganye
     
  8. K

    Kafara JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mnyama bana anachekesha sana, badala ya kuilaumu yanga kwa kuifunga
    wao wanambana yondani!
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Siku ya kufa mbwa pua zote zinaziba....
    Yondani, kaseja, mgosi na wengine pua zao ziliziba
     
  10. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    UONGOZI wa klabu ya Simba umesema kufungwa na watani wao wa jadi, Yanga kulitokana na kocha wao Patrick Phiri kuchelewa kurudi nchini kutoka likizo nchini Zambia.

    Baada ya mchezo huo wa nusu fainali ambao Simba ilifungwa mabao 2-1 kumezuka mzozo kuwa uongozi wa klabu hiyo umewafungia wachezaji kadhaa kwa madai kuwa wameihujumu timu yao.

    Mweka hazina mkuu wa Simba, Chano Almas alisema kuwa hawana mpango wowote wa kumtafuta mchawi wala hawamlaumu mchezaji yoyote kuwa amehujumu timu hiyo, ila ni maandalizi mabovu waliyoyafanya kabla ya kuanza kwa michuano hiyo.

    '' Kusema kweli Simba tumefungwa kihalali wala tusitafute mchawi, kosa kubwa lilifanywa na kocha wetu kukiamini zaidi kikosi chake kitu kilichochangia kuchelewa kufika na kumwachia kocha msaidizi Amri Said ambaye wachezaji wake walikuwa wanamdharau,'' alisema Chano.

    "Toka mwanzo Simba ilivyokuwa inacheza unajua kabisa kuwa haikuwa na maandalizi ya kutosha na Yanga walivyoanza unajua tu kuwa watafika mbali hivyo itakuwa ni ajabu kama wachezaji watalaumiwa," alisema.
     
  11. N

    Nampula JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpira wetu bongo unapelekwa na kamati za ufundi watu wameenda kuangalizia wamegundua kuwa jamaa kafungisha. na nimesikia mganga wao pia wamemtimua.nyie simba acheni mipira ya miaka ya 47 kabumbu halipigwi hivyo wazee.
     
Loading...