Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasifu wa marehemu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by actus, Oct 27, 2011.

  1. a

    actus Senior Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa kamati ya mazishi akainuka na kuanza kusema "kinachofuata
    > sasa ndugu wafiwa na marafiki wa marehemu ni kusoma historia fupi ya
    > marehemu tuliyemzika hapa leo. karibu ndugu uliyeandaliwa kwa shughuli
    > hiyo" Msomaji: Ifuatayo in historia fupi ya marehemu tuliyemlaza ktk
    > nyumba ya milele.
    >
    > Marehemu alizaliwa juu ya mti ambapo mzazi wake alijihifadhi baada ya
    > kukimbia mafuriko miaka 26 iliyopita, hakubahatika kupata kazi ya maana
    > japo alisoma mpaka kidato cha tano, aliamua kuacha shule mwaka juzi baada
    > ya kuona elimu haina mpango kwake.
    >
    > Marehemu alikuwa kero kwa familia yake hasa kwa tabia yake chafu ya udokozi
    > wa mboga, uongo, uvutaji ban! gi, ubakaji wa mifugo na baadae ushoga.
    >
    > Mimi binafsi mjomba wake nimefurahishwa sana na kifo cha marehemu huyu

    > kwani alishawahi kunipakazia kuwa nimekufa kwa kipindupindu kiasi kwamba
    > ndugu wote wakakusanyika na kunililia msiba.
    >
    > Mtoto alitutia hasara sana kwani alikuwa mwizi wa vitu vya ndani na pesa!
    > pia tumepoteza gharama kibao kumsomesha lakini aliishia kuwa shoga tangu
    > tarehe 06/04/99.
    >
    > Marehemu hakuugua bali kifo chake ni cha kujitakia kwani kajiua baada ya
    > kukosa nauli ya kwenda Mombasa kuhudhuria onyesho la vikundi vitatu vya
    > mduara.
    >
    > Kwa niaba ya familia, wazazi na ndugu wa marehemu tunatoa pongezi kwa Mungu
    > kwa kutupunguzia kero.
    >
    > Asiilaze roho ya marehemu peponi wala asimpumzishe, kama kuna mkong'oto
    > huko ampe kiaina.
    >
    > AMINA
    >
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ooh..ooh..hapo mwisho, unadhani hata wanaposema mlaze mahali pema ndo anaenda kweli?? Hah haha ha
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    amen!
    Ila mtu akifa, tunasahau maovu yake, tunamzika kwa amani.
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,909
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    wapo wanaopambwa na sifa kibao kumbe alikuwa kero...
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo lazima wapenda kula msibani lazima waage kimya kimya..
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hebu weka na wa Ghadafi..... na Rais fulani siku akifa.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa atakaeweza kusoma risala kwakusema mambo ya ukweli kama hivyo kwa dunia hii ya leo hakuna hata wakupakaziwa ila kwa tpande mwingine imenichekesha
     
  8. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaazi kwei kwei
     
  9. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aminaaaaa
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    japo kuwa kila nafsi itaonja mauti huyu angewahi tuu hana maana hata kidogo
     
  11. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hii historia ya marehemu haina fitina....mambo yote wamewekwa hadharani
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh,bwabwa hilo.
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tehe, tehe, tehe!
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hakuna wa kukupeleka peponi isipokuwa matendo yako duniani; huwa tunasema hivyo kwa mazoea tu!
     
  15. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Libya sijui ilikuwaje?
     
  16. b

    binally New Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maovu ya marehem huwa hayasemwi! Japo kawa sumbua sana
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda mjomba aliandaa Maneno ya kweli bila unafiki.... Almost PERFECT.... il tu hapo Mwisho mjomba mtu ilitakiwa tu aseme "Mwenyezi Mungu amlaze Marehemu vile atapenda maana hata mie mwenyewe mjombake sielewi kama nitafuzu kupumzika kwa Amani na Kwenda pepo - AMINA"
     
  18. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhhhh, napita tu
     
  19. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ni sawa, hata tukisahau maovu yake na kumzika kwa amani, lakini Mungu hasahau na atamlipa kwa kadiri ya matendo yake. Ndio maana inatupasa kuishi kama vile tunakufa sasa hivi kwa kutenda mema na kuishi kwa kadiri ya Mungu alivyotuagiza.
     
  20. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2013
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ifuatayo in historia fupi ya marehemu tuliyemaliza ktk
    nyumba ya milele.

    Marehemu alizaliwa juu ya mti ambapo mzazi wake alijihifadhi baada ya
    kukimbia mafuriko miaka 26 iliyopita, hakubahatika kupata kazi ya maana
    japo alisoma mpaka kidato cha tano, aliamua kuacha shule mwaka juzi baada ya kuona elimu haina mpango kwake.

    Marehemu alikuwa kero kwa familia yake hasa kwa tabia yake chafu ya udokozi
    wa mboga, uongo, uvutaji bangi, ubakaji wa mifugo na baadae ushoga.

    Mimi binafsi mjomba wake nimefurahishwa sana na kifo cha marehemu huyu
    kwani alishawahi kunipakazia kuwa nimekufa kwa kipindupindu kiasi kwamba
    ndugu wote wakakusanyika na kunililia msiba.

    Mtoto alitutia hasara sana kwani alikuwa mwizi wa vitu vya ndani na pesa!
    pia tumepoteza gharama kibao kumsomesha lakini aliishia kuwa shoga tangu tarehe 06/04/99
    Marehemu hakuugua bali kifo chake ni cha kujitakia kwani kajiua baada ya kukosa nauli ya kwenda Mombasa kuhudhuria onyesho la vikundi vitatu vya
    mduara.
    Kwa niaba ya familia, wazazi na ndugu wa marehemu tunatoa pongezi kwa Mungu kwa kutupunguzia kero. Asiilaze roho ya marehemu peponi wala asimpumzishe,kama kuna mkong'oto
    huko ampe kiaina.

    AMINA
     
Loading...