Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasifu wa katibu wa ccm mkoa wa dar es salaam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vitendo, Nov 7, 2009.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tafadhali jamani wanajamii naomba mwenye wasifu wa huyo mtajwa hapo juu anisaidie.
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Upo katika PC ya Mengi ya jana!
     
Loading...