Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasifu wa Dr. Slaa: Download, SAMBAZA!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Sep 4, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Huu ni ujumbe ambao umetoka kwa Dr. Slaa, endapo utaupenda basi usambaze kadiri unavyoweza.
     

    Attached Files:

  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Safi Mkuu
    Nimekupata, UTAWAFIKIA walengwa
     
  3. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu tayari nimeshasambaza kwa watu wangu wa karibu watano, ila nimeshangaa kwenye ufasaha wa lugha ni kipaji au kitu gani tena amesahau lugha ya tisa ya Ki-Mbulu.

    9. Kimbulu
     
  4. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    watu 20 tayari nimewatumia sasa hivi.
     
  5. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Kipeperushi ni kizuri lakini kina makosa madogo madogo ya uchapaji yanayoweza kupunguza utamu. Dr. Slaa ni mtu makini sana na anapenda usahihi katika mambo yake. Naomba Mod ukiondoe kwa muda na kuhariri inapowezekana, mfano, neno "umakini" limeandikwa "umaskini".
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Thanks invisible.
    Luteni,Ki-mbulu sio lugha ya kimataifa.Tusubiri rais wetu akiingia madareakani penngine inaweza kupanda chati,Mungu yupo.
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hii kitu imenitisha!!! :)
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Unawaendea watz kama uvumi wa upepo,asante mkuu
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimetuma kwa watu 100 tayari.
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu nadhani limeandikwa 'Uamakini'. Hii ni error ambayo nami nimekuja kuiona sasa hivi, lemme contact him (kama atajibu mail)
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Good....
     
  12. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kumbe huyu jamaa hana degree ya kwanza (Bachelor) na ya pili (Masters? Na sheria anayoijua ni ya kanisa?! Nimeelewa mengi sana yaliyokuwa yanitatiza sasa
     
  13. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sawa kama umeelewa kawaambie na wenzako.
     
  14. J

    JUANITA Member

    #14
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well received, well spread! Thank you
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Chagua Mabadiliko,
    Mchague Dk Slaa ili arudishe tunu za taifa letu:
    Uzalendo, Maadili, Uadilifu na Umakini.


    Wenye degree kama akina Chenge, Mramba, Lowassa wamefanyia nini Taifa letu kama siyo kuliingiza kwenye utata wa matatizo?!
     
  16. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pia hapa: "...Kupambana na kuwashughulia mafisadi.."
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    mmmmhhhh................
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Sep 4, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Na wewe unatishikaga kirahisi mno bana aaah...

    Hata ilani ya CHADEMA nayo ilikutisha....Stivu vipi bana wewe?
     
  19. C

    Consultant JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,920
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    This is so good.

    Kama ingetoka kwenye magazeti pia ingesaidia kufikisha ujumbe kwa raia wengi zaidi wasio na access na internet
     
  20. S

    Sabasaba Member

    #20
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 77
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Huu ni ujumbe safi sana, ila mwambie mheshimiwa atoe pia ambayo imekuwa compressed kwenye page moja au mbili, manake wengine tunawapelekea hardcopies hawana access ya mtandao, tubane matumizi jamani kuprint ni gharama sana kwenye serikali hii ya Kikwete!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...