Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasifu wa Deo Filikunjombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Apr 20, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kwa uchache

    1. Deo Filikunjombe kamaliza shahada yake ya Mass Communication Makerere University Uganda

    2. Alikuwa Ripoter wa Radio One na ITV kwa muda mrefu akitumia jina la Deo Haule akiripoti toka Kampala

    3. Alijiunga na Jeshi la Polisi na kufanya kazi kwa mwaka mmoja kisha akaacha kazi sababu alipangiwa kitengo cha Habari makao makuu ya Polisi na kufanya kazi chini ya Mohamed Mhina ambaye hana hata degree moja

    4. Alipotoka Polisi alijiunga na World Vision kama Communication/ Information Officer na kufanya kazi kwa miaka kama minne hivi akiwa Makao makuu Arusha na baadae akahamishiwa tawi la dar es salaam

    5. Alipotoka World Vision akajiunga na MKURABITA ambapo alifanya kazi kwa muda usiozidi miaka miwili akaacha.

    6. Baada ya kuacha Mkurabita, akafungua duka lake la electronics lipo Benjamin Mkapa Tower, opposite na Posta Mpya ghorofa ya kwanza. Then akaafungua vituo vyake vya kuuzia mafuta Ludewa na ndipo akaanza harakati za kuingia kwenye siasa na kuchaguliwa kuwa mbunge mwaka 2010.

    Need I say More?
     
  2. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    huyu jamaa ana maono
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    haogopi na hana ubabaishaji kwa kile anachokifanya
     
  4. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    namkubali, polisi hakuna elimu bali cheo kaka
     
  5. Magwangala

    Magwangala JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 1,730
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Fungeni mlango tupigane!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Big up Deo alive or dead Tz should be libarated from the hands of vultures
     
  7. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    What if he is still working with UWT!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kathubutu kukemea uovu live!
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    what do u mean?
     
  10. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    hawa ndio wanaotakiwa kwa Tanzania ya sasa
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Is he going to survive the ordeal of being a CCM member and supportive of the working system?
     
  12. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    He is one of few CCM MPs who know what the r doing, and think be4 acting!
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Jamaa ana_uthubutu,.....keeep it up Deo.
     
  14. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    N i mnafiki kama minafiki mingine ya CCM,inayodhani chama chao kitatawala milele!!
    Na sasa anajifanya kufurukuta baada ya kuona nguvu ya CDM hashuki!
     
  15. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    unajua umaskini ndo unawafanya wabunge wababaike na kushindwa kukemea maovu, lakini kama
    m2 yuko njema sidhani kama atababaika na lolote...sasa mtoto wa mkulima hata akikabwa na
    tonge atakufa nalo... big up deo filikunjombe.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Ndio maana kumbe jamaa(Deo F. Haule) sio mchumia tumbo? Endelea kuwachana tu.
     
  17. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mpambanajiiii....
     
  18. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    anafanya kazi yake vizuri kama mbunge, na sasa hana haja ya kuogopa kufukuzwa ccm kuna sehemu ya kuhamia wale wadilifu wote.
     
  19. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    :doh:

    Maumivu ya kichwa huanza pole pole!!! Ajichanganue toka kundi la walafi, ajiunge na TLP!!!
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    He dares! Maamuzi magumu ndicho kitu ambacho amekuwa akikifanya.
     
Loading...