Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasifu mbalimbali kwa wana JF

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Erickb52, Dec 17, 2011.

  1. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa mwaka 2011 hebu mtaje unayemjua:
    1.Aliye post jokes nyingi za kuchekesha ni........
    2.Aliyechangia pumba kwenye thread ni.........
    3.Mwenya hasira sana na za haraka ni.....
    4.Waliokufurahisa kwa coment zao ni.....
    5..........................
    6..........................
    7..........................
    8.
    9.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaaa ushamaliza kukata gogo?????? Dah mshikaji uko juu kwenye kuny......a!!!!
    Unatisha aiseeeee
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Najua kwenye hii thread utaibuka kidedea kwenye kipengele kimoja na ndo umejihami nacho ila hakuna ujanja lazma uibuke mshindi, tuzo ni yako tu hata ufanyaje.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yani hao wachangiaji hapo juu wamenikata stim, ngoja kukae sawa ntarudi
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,450
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Sio dhambi ukisoma thredi za wenzako, bila kuanzisha yako.
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    kuna jamaa alikuja na sread moja akaorodhesha majimbo yatakayokuwa wazi na sababu zake kabla ya 2015'ile jokes naikubali sana
     
  7. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Kwenda zako wewe, unaikubali ni ya kwako?????????
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yah hata mi niliikubali, alitulia sana
     
  9. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135


    tehetehe tihiiii

    wafuatao ni:
    1. aliyechangia pumba kwenye thread hii ni .....wakusoma
    2. mwenye hasira sana na za haraka ni ........kaka jambazi na wakusoma
    3. waliofurahisha kwa comment zao ni..........superluimbo na erickb52
    4. wasiokuwemo kwenye list .... mimi mwenyewe sakapal

    na log nje
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa wa kusoma inabidi tumpe u-FATHER X-MASS hope unamfaa sana....hahahahaaaaa
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Aliekaribisha wageni kuliko woooote hapa Jamvini ni KATAVI.
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    wakusoma ni lini ututatulia,mbona unaamsha hasira za watu,hapa ni mahali ya kurefresh minds,we kila thread humu lazima uharibu,nini hasa tatizo lako kwenye threads za watu,lini utakua,huoni hata aibu jukwaa nzima linakulalamikia,kwanini unakuwa sio
    mstaarabu,tatizo lako nini hasa humu,tumekukosea nini,kwanini unachuki binafsi?
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    crap...
     
  14. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Naona Daudi Mchambuzi atachukua ile ya member asiyekuwa mchoyo wa kugonga 'Like'
     
  15. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Wajinga ndio waliwao
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaa nimeomba watuwekee na dislike, hope wengi tutachukua kwa kum-DIS Wa Kusoma
     
  17. J

    Jahnido Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ndie ninayeongoza kwa kusoma zaidi ya kupost
     
  18. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ngoja nikapate "ishhhh, ntarudi badaee saana!
     
Loading...