Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wenye elimu ya juu,ni matatizo.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ilonza, Aug 24, 2011.

  1. I

    Ilonza Senior Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauli kwa vijana ambao hamujaoa zingatia kuchagua wachumba, achana na wasichana wenye madigree wasumbufu kinoma kitabia(bad behaviours) , kama unaye pole na muombe mungu atakusaidia uishi nae. Am sory for inconviniences that may arise,but that is factual and will help you young boys.
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Sio wote mkuu
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Sio wote bwana, watu wana madegree yao na bado wana heshima kwenye mahusiano yao.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    acheni kuwasakama wasomi wetu
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hiii mada nilliona hapa wiki jana ...imerudi tena ......

    kwa kifupi inategemeana na ulipoangukia wengine huku tunafurahi na kila siku tunajaal
     
  6. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    sio wote bana, ila wengi wao wako hivyo. Ila wakati mwingine inachangiwa na sisi wenyewe vidume na inferiority complexes tulizo nazo.
     
  7. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280

    Mwanaume kujiamini, mwanamke wa aina yeyote unaoa na hatakusumbua. Kusumbuliwa na mwanamke kutaka.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Seriously ..
    Nyie wanaume mnaoanzisha hizi thread
    mmnajidharau na kujidhalilisha wenyewe..

    Nimechoka kuona thread kama hii
    Kila wiki lazima iwepo..

    Guys anzene kuvuta suruali juu
    Kaza mkanda .. kuweni wanaume..
    Chukua challenge acheni ku kung'unika..
    Nyie ndo vichwa vya nyumba.. tutawapa
    Vipi madaraka kama mnaogopa elemu zetu..
    Jamani embu acheni hizi thread za ki pumbavu..

    Weekend njema..
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    weekend njema.
     
  10. P

    Peter lilayon Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washamba ndo wasumbufu lakn kwa anayejua thamani ya mahusiano hatoleta mbwembwe, wanaume 2we na msimamo co mwanamke akutawale kisa kasoma dat z first class mistake, sisi ndo 2naowalala bwana
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Jiamini mkuu achana na mawazo ya kizamani ya kuwaona wasomi wasumbufu
    Wako sawa tuu jawana shida yoyote na wanakubalika kwa jamiii
    Ni wewe tuu na msimamo wako
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Too fierce mamaa...
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Sina cha kuon/geza hapa umemaliza yote na afadhali umemwambia mtu kama huyu mwanzisha thread
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Kutokujiamini kwako tu................................
     
  15. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    i like women holding phd coz am a prof
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Malimbukeni ndio tatizo! Waelewa they alway play their part adequately!
     
  17. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    malimbukeni ndio tatizo..
     
  18. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwako wewe ni tatizo na watendelea kuwa matatizo.
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inawezekana mawazo yako hasi kwa mabinti zetu waliosoma yanatokana na inferiority complex uliyo nayo. Waache wenzako waoe wasomi wasaidiane makali ya maisha wewe!
     
  20. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    I/Complexes wakti mwingine zinasababishwa na hao wanawake, kwanini, kwasababu ya academic arrogance, japo siyo wote. Na kama ABC hazipo kwa head + pesa basi wafa! Jitahidi kuwa na pesa, kisha jiamini. A woman is a woman, it depends on how you handle her.
     
Loading...