Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wenye elimu ya juu,ni matatizo.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ilonza, Aug 24, 2011.

  1. I

    Ilonza Senior Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauli kwa vijana ambao hamujao zingatia kuchagua wachumba, achana na wasichana wenye madigree wasumbufu kinoma, kama unaye pole na muombe mungu atakusaidia uishi nae. Am sory for inconviniences that may arise,but that is factual and will help you young boys.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Vipi kuhusu wauza vitumbuwa na wahudumu wa bar?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ...acha watoto wa watu wasome!!Au kama unaona ni tatizo ukweli ukijaliwa mtoto wa kike akifika darasa la saba usimuendeleze kielimu...ili uwe umemsaidia kupata mume!!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Uongo mtupu.
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pole, inaonekana yashakukuta. Lakini nafikiri hii mentality wanaume tunatakiwa tuiondoe. Kinachosumbua hapa ni tu kwamba msichana liyesoma anazijua haki zake za msingi, kwa hiyo hatakubali kutumiwa kama duludoza. Na hapo ndo tatizo linapoanzia, maana wanaume wengi tunapenda tuonekane kama miungu watu. Lakini ukichukulia poa, ukawa unafanya naye mambo yote kwa kuzingatia usawa; (I mean unafua, unapika, unadeki unafagia uwanja pale unapoona inawezekana) hakuna utakachoona kigumu. Kwa kawaida mwanamke msomi ana kazi sawasawa na wewe. Kwa hiyo kama ambavyo wewe usivyo na nafasi, yeye pia hana. Kwa hiyo hawezi kuwa na muda mkubwa sana wa kukutumikia wewe tu. Kwa kiasi kikubwa mnahitaji mfanye kazi kwa usawa. Ndo maana wazungu wanawekeana zamu kwa kila kitu.
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizi vitu are so complicatedi, and confyuzing! But they say life is how you make it..
     
  7. sirdelta

    sirdelta JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kaka unaoa ....uolewi ...elimu kitu gani wewe ...u have ur role and principal kama yeye ameolewa atazifata tu ...ok
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo umefanya samaki mmoja akioza wote wameoza kwani huyo uliyempata huenda ata asingesoma angalikua hivyohivyo so pole sana mwombe Mungu atambadilisha
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo mwenzangu hata haihusu kama kasoma au hajasoma sababu kama nimshenzi watabia atafanya ujeuri dharau na kiburi,awe anapika mama ntilie au bar maid tabia ndio muhimu,chamsingi tumuombe Mungu atupe alobora na mwenye kheir na kizazi chetu.....
     
  10. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Binafsi sitopenda kuwa na mke ambae kichwani zero. Samahani mkuu kama yamekukuta lakini utambue sio wanawake wasomi wote ni matatizo
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    utakoma...
    kusoma hatuachi...
    tumesoma na tutazidi kusoma
    kama Elimu ya mtu inakutisha nakupa pole....
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    mkuu mi sijali ilimradi mwisho wa siku anabaki kua mke na kipande cha muhogo anapigwa nacho ka kawaida
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yamekukuta nini, maana naona hata thread umeiandika wakati bado unahema kwa hasira,usitukoseshe waume
    tumesoma na vilevile tunajua wajibu wetu kama kuwa wake wema
     
  14. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kila mnapokuwa watu wawili au zaidi lazima pawepo na kiongozi yaani ninamaana mtu mwenye maamuzi ya mwisho.................. Tatizo huanzia hapo
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Hawezi kutujaza ujinga kwa uvivu wa kuchaguwa, mimi nataka msomi hata wa phd, tunatoa semina humu kila siku jinsi ya kukikuna kipere G hawaelewi, sasa wakipigwa chini na mademu wanadhani ni ule usomi ndio tatizo,.......... kumbe hajui kama tatizo ni mlima kilimanjaro ufike kule kileleni!!
     
  16. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, nadhani ulichagua usomi badala ya kuchagua mke. Hayo ndo matokeo yake.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Kuna rafiki yangu mmoja nae ameo gari, yaani hawa vijana wa mjini wana shida kweli kweli.
     
  18. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    <br />
    <br /> mkuu hapo nadhani haupo sahihi kwani madigrii na ndoa ni vitu visivyohusiana kabisaa labda kama **** chuo kinachotoa digrii ya ndoa
     
  19. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Narudia tena, Mke golikipa sitaki
     
  20. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Bado nadhani ugolikipa hauna mahusiano na madigirii hiyo ni staili ya maisha mnayoichagua
     
Loading...