Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wengine ni waajabu na wabaya kweli!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CHIPANJE, Jan 1, 2012.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi siamini kama kutongoza ni jambo baya.

    Nikiwa lecture room,dada mmoja mwenye mvuto alivaa na kupendeza alikaa karibu nami,kiukweli sikumsikiliza tena mwalimu.

    Nikajikuta mwili umesisimuka,bila kusita nikamwomba namba naye akanipatie.

    Ujeuri wa dada yule siwezi kusahu,akanipatia number za mwanaume,kila ninapogia hupokea mwanaume.

    Hivi kosa langu ni lipi?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    si ulishaileta? Au umelewa?
     
  3. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chamaki bar and restauuraantt hahahahah
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe sio waajabu na ni mzuri kweli.
    Usilazimishe kila mtu aendekeze tamaa zako.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Lol! Alikustahi kukuambia hataki! Kila msichana anaekuvutia unamuomba namba? Unahitaji secretari na mpiga picha ili usichanganye madesa!
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Unaomba namba humo humo lecture room na mwalimu yumo au?? Lol.....nimeipenda hiyo shortcut, hakuna kupoteza muda!!!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    heee umeileta tena?
    Kweli imekuuma
    mwili ukikusisimka tu unaomba namba?
    Namba ya simu sio njugu kila mtu unampa, kakupa ya mtu wake anamaanisha hataki usumbufu!

    Usione vyaelea vimeundwa, wenzio wanatunza wewe unasisimka!

    Usipoangalia phonebook itajaa namba za warembo wakusisimuao!
    Happy new year
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,078
    Trophy Points: 280
    ukomage samtaimu alah! Tena naisi demu wangu huyo.
     
  9. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mmzoea kila mwanamke ni wa kutongozwa.
    Wanakusisimua wangapi kwa siku?
    Namfagilia sana huyo dada. Tena kakuheshimu sana, pengine angekutaariza je?
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay huwa wanatokea tokea wanamna hiyo lakini mimi huwa siwaombi number zao za simu wala siwasifu na watazama tu.

    Mpaa demu mwenyewe anauliza mbona unanitazama sana, na mimi namgeuzia kibao nani anaye mtazama hapa mwenzie mimi au wewe.

    Afu namwambie lione vile kwanza huna uzuri wowote.

    Sasa mshikaji hapo nadhani unajua kinatokea nini baada ya hapo.

    Siku njema.
     
  11. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usione vyaelea,ujue vimeundwa na isitoshe Si vyote ving'aavyo ni dhahabu! Pole!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Loser!!
    Hamna mjanja anaefanya kazi ya kumshusha mwenzake eti ndio ampate. Siutafute saizi yako tu?
     
  13. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ntasign in kesho.!!
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lizzy, sio kila anaye onekana mzuri ni mzuri ndo mana nikasema vile.

    Afu Mwanaume lazima ujipende mwenyewe kwanza.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Du hii si aliileta some moons back; au michango ile hukuridhika nayo?
     
  16. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    The wise man weighs his words on the goldsmith's scale!
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani dogo lazima kachukia sana na yeye mwenyewe anaji let down sana...Mwanaume lazima ujithamini smtimes.

    Kama mwanamke kakudharau wewe mdharau mara mbili yake.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama sio mzuri anaonekanaje mzuri?
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila mtu ana defination yake ya uzuri...Yani mimi sibabaishwi na uzuri wa sura au wa make up.

    Mimi natazama kwanza tabia....Na reason yangu kusema vile kutokana na mwanamke huyo kumlet down dogo, nimejuwa sio mzuri.

    Mwanamke mwenye heshima asinge toa wrong number.....Angemfahamisha yule kijana kama ana boi friend au mke wa mtu hivyo hawezi kumpa number yake.

    Kuhusu point yangu kusema mwanamke akiwa mzuri na mtazama wala simsemeshi ni true....Huwa na Mtazama tu.

    Akianza kunitazama na kuniuliza kwanini na mtazama najua kumbe ni bure tu mana anataka nimsifie.

    Kizuri kinasifiwa sio kijiulizishe kama kizuri....Anaposema kwanini na mtazama lazima anatega sikio nimsifie kama yeye mzuri.

    Na hapo najua wazi kwamba yeye ni zero tu....simsifiiii maisha yake.
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa BADILI TABIA....Sina la kuongeza. Angalia msg yangu hapo chini...
     
Loading...