Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasichana wengi wanaomaliza vyuo vikuu hawaolewi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndokeji, Jan 12, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    katika utafiti niliofanya kwa miaka 2 wasichana wengi wanaosoma hadi vyuo vikuu huwa wankuwa na umri mkubwa , wachambuaji wa wachumba hali ambayo huwafanya wavulana wengi kuwakimbia(kuwapiga chini) hivyo kuishia kupigwa mimba na kuzaa watoto wasio na baba kitu ambacho huwa ni tatizo baadaye .Ili kukabiliana na tatizo hilo wasichana wa vyuo wamegundua mtego wa kuwanasa wanaume hasa wanachuo wenzao ambao ni mimba
     
  2. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We ni f or M
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Makuubwa.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Owwwkey.
     
  5. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti wewe ni Ke au Me?
     
  6. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh....kama Me,utakuwa umemdunga mtu mimba unastress now...kama ke,umeporwa mpenz na mwanachuo...duuh..!..
     
  7. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    hujajua mimi ninani acha uzushi bwana
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani wewe utafiti ulio ufanya ndo huo!!!!

    Yani umepoteza miaka miwili hivi hivi dogo, bila faida yoyote!!

    Pole sana.
     
  9. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    heeeeeeeeeeeeeee me
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ume-publish kwenye journal gani tukajisomee wenyewe??

    Babu DC!!
     
  11. marida

    marida Senior Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo miaka miwili,kama unasoma ungetengeneza GPA ya maana na kufikiria future yako,kitaa kigumu ukiwa huna job...ooh,mfanyakazi hawezi kuongea hayo maneno.
     
  12. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    ipo inafanyiwa edit
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Weka hapa hiyo draft tukusaidie....inawezekana ume-under estimate sample size na sasa study yako inakosa power na p-value zote ni >0.05!!

    Babu DC!!
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tafiti yakom haina ukweli hata kidogo
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah!hizi tafiti zingine upotoshaji tu!mbona wanaolewa wengi tu!hebu uctuchurie km dada zako ndio wametoswa kimpango wenu,shule tumeenda na tutaolewa kwa jina la yesu,ebo!
     
  16. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwan ni lazma waschana waolewe?kama ndo hvyo bas ucthubutu kuwapeleka wanao shule 7bu hawataolewa na kukuletea ng'ombe za mahari
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukweli jamaa kaanika mfupa hapa na nionavyo wengi katika uchangiaji wanaumauma meno tu, dalili za ukweli huo ni mkubwa, ingawa kuna wanaoolewa, lakini idadi kubwa hawaelewi.

    Dhana hii inatokana na ukweli wa mapokea katika jamii zetu za kitanzania kwamba msichana mwenye umri mkubwa hafai kuolewa, na zama hizo alitakiwa kuwa mke wa pili akishapitisha umri mzuri wa ubichi. Pengine wengi wetu ni ule woga wa ukweli kuhusu usawa na haki za mwanamke ndani ya nyumba. Wanaume wasiokuwa tayari kwenda na wakati wanaona bora kwenda kuoa asiyeelimika au ambaye yuko tayari na mfumo dume wa mapokea. Lakini kazi anayokuwa nayo ni kubwa katika familia tofauti kama angemwoa msichana msomi wangetegemezana vizuri katika kujenga familia yao.

    Wasichana waliohitimu vyuo vikuu wanatakiwa kujieleza kwa uwazi ubora wao kama mwanaume atawaoa na advantage tofauti na akioa msichana ambaye hana elimu na ana umri mdogo.
     
  18. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Yamekucbu hayo huna loloteee
     
  19. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sizitaki mbichi hizi, kapige punyeto dogo kama umeshindwa kuwapata dada zetu wenye Bachelors, kwa kifupi ilichoandika ni uongo
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ninyi ndio mnaorudisha nyuma maendeleo na tafiti zenye kutusaidia katika maisha. Hata wanafalsafa maarufu duniani walijitolea hata kuoa mke wake kwa minajili ya utafiri ili kutusaidia sisi wengine. Bila tafiti mbalimbali tusingekuwa na ilmu tuisomayo vitabuni leo kutujuza mambo mbalimbali.

    Mwanafalsafa Sokrates ambaye alijaliwa bongo zuri lililojipanga vizuri ndani ya kichwa kilichokosa sura yenye mvuto kwa wamwonao (uggly guy), aliamua kuoa mwanamke ambaye kitabia alikuwa ameshindikana, na hashikiki. Walipomwuliza kwa nini anaoa mwanamke ambaye anashindikana kabisa na wengine, Sokrates alijibu kuwa ameamua kuishi na mwanamke huyu kwa kuwa akifaulu kuishi naye anajua kuwa anaweza kuishi na mtu ye yote duniani. Na katika kumbukumbu za maisha yake mwanamke huyo alimwendesha kama gari bovu, lakini Sokrates alivumilia ili kupata ilmu ya maisha ya kutufunza wengine..
     
Loading...