Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasichana/wanawake wa JF wasaaidieni wenzenu ambao hawamo JF;

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bakulutu, Sep 28, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,738
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Habar za kutwa wapedwa wa JF,
    Nimejaribu kupitia jukwa hili kwenye sub-furum yake ya LOVE CONNECT, kila wakat naona wanaume wengi wanatafuta wake wa kuoa, lakin ukipita uko mitaani utasikia dada zetu wanalalamikaa hakuna wanaume wakuwaoa, me naamin wanaume wengi wa humu wanao post kule wanaitaji wenzio wao wa ndani lakin inaonekana wanawake wa huku weng tayar wanawao au wanamisimamo yao, na kama ni msichana mpya akija anawaiwa haraka, lakin mwanume anaweza akaweka post yake hata wiki nzima iko hivi (0).

    Ushaur wang kw wanawake/wasichana walio humu wa waarifu na wenzio huko mitaani waje watengeneze maisha yao zaid na wawe na familia zao kwan kuoa siku hiz ni maendeleo na sio kama zaman mwanamke anaenda kw mme wake na nguo 1 tuu! Akanunuliwe vingine na mwanaume.
    Waambiene wapo wanaume wamaana na wenye nia za dhati, wa siogope kwan bidii ya mtu muumba ndio anaijua.
    AKSANTENI.
     
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Akuuuuuu! Wanaume wa humu tunawajua wenyewe! BAHILI KAMA NINI, AFU WENGI WAONJAJI ONJAJI TENA BUREEEEEEEEEEE! Sijasikia hata mmoja akialika harusi, au hata kujipasishia na kuishi nae kinemela! Wenzio wanataka DOT COM atiiii, Ujihudumie ila amege! NANI ANATAKA LAWAMA!!!!!!!!! Ya ngoswe ngoja niwaachie ngoswe
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmh nitarudi maana kichwa yangu leo imepinda....
     
  4. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Isipokuwa mimi!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    duh, aisee
    hivi nikianzisha kipindi chakutafuta wenzi ITV kitapata soko?

    Ngoja nijipange.
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    anzisha humu Kongosho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    ungeanzishia tbc1 ila target wajane. Huko itv ndo wamejaa kina lara1 hutapata mtu unless wanawakilisha statement za bank na mali zisizohamishika.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ila ukisema thread za wanaume kusaka wachumba huwa hazina comment unadanganya. Binafsi huwa najitahidi sana kuchakachua walau vipost 2. Well, nitaongeza juhudi ya kuchakachua.
     
  9. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bado siamini kama humu JF unaweza kupata mwenza..
    Sanasana naona ni full sanaa tu..
    Halaf mleta mada hata waolewe vipi huwezi kuja kuona kuwa wanawake wamepungua mtaani..watakuwa wengi tu!!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    hawa hawa akina lara 1 ndo nawataka
    wataolewa bila mbuzi wala nyumba.

    Hivi unajua makampuni ya recruitment yalivyo na ushawishi.

    Itakuwa kind of a blind date, ila kila mmoja itabidi aseme anataka mtu wa aina gani.

    Mie nitakuwa nawaintavyuu kwanza halafu naandaa wakutane for a date mahali fulani.

    Wajane itategemea umri, wale wazee wazee wao nao ntawaunganisha hivyo hivyo.

     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    humu namuogopa Paw, nitakuwa simtendei haki maana ana jukwaa la love connect.

    Afu nataka kukamata soko la ambao hawako jeiefu.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaa! Naomba UPATNER, ili nijilimbikizie CLINTEL ya VIBOSILE niwapunguze stress kidogo in exchange for MIDOLARI!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    umesha do na wangapi wa humu?
     
  14. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Utakuwa umefanya la maana sana tena sana.......
    mawazo yako yabarikiwe......
     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! Nita doo nao wapi, CV yangu humu inajielezea kuwa POCHI mbeleee, THEY DO PM ME A LOT!!!( It 100% true) Ila ndo kujiwahi, ohhh mi sina pesa, usinifikirie hivo, i jst want to spend some quality time with u as a sister, BLAH! BLAH! BLAH! So far nobody YET!
     
  16. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aisee umeongea point ya msingi wewee......unajua usione tunapishana tu mabarabarani humo na vyuoni, watu wanateseka bana kufikiria jinsi ya kumpata msichana.......maana wasichana wa siku hizi hawa ukimtokea omba mungu akubali, akikataa hapo utapaona hapatoshi.............nakumbuka kunasiku nilijitahidi, nikakusanya nguvu za kutosha na kuamua kumtokea msichana baada ya uzalendo kunishinda, ila sio siri kidume nilitupiwa maneno hapo hadharani kweupee mpaka nilitamani kuingiza sura mfukoni, ni hivyo tu haikuwezekana......toka siku hiyo sikuthubutu tena kutongoza.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    labda uanze wewe pm unaowaona wataku afford
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    na wewe kama utapenda, utakuwa mshiriki wangu wa kwanza.

     
  19. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280

    Hahahahaaaaaa! Mi sipendi kazi bana! Nijigongeee weee, akuuu! I like them to chase me, not the other way round
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    Rich guys don't chase...
    if u wanna be chased...don't mind money much..
     
Loading...